View attachment 296047
daaah nafikiri utakuwa mwisho wa hawa jamaa wa is. Profile ya hiki kikosi ni ya kutisha sana. They are traiend not to fel pain na kuvumilia mateso kwa degree 100.
Dotworld mzee wa spetsnaz. Wakitoka Syria waende Iraq kuwaondoa hao wadudu.
Nigeria iwaombe hao jamaa waje kuifuta Boko Haram na Somalia na Al Shabab wao.
spetsnsaz wanaogopwa dunia nzima.
waulize waasi wa chechnya.
wamuwa trained to ignore pains, to work beyond principles.
mashindano kati ya nevy seal amphibians na spetsnaz. kila mtu akitumia weapon kits zake. navy walikalishwa mbaaya.
isis wanawajua ndio maana wanaanza kukimbia.
Spetsnaz ni habari ingine mkuu niliangalia mafunzo yao youtube duuuh sijui kama tz tuna kikosi kama hiki!!! hao isis hawatapona!!
Anza na hii..mkuu unaweza nitumie video zao
Ukiona marekani anaweweseka ujue isis karibu atafutwa
cha kushangaza US media zina jaribu kuwatetea isis
ISIS si watajichanganya na maraia kama kawaida yao?
ISIS ni mmarekani na Israel, sasa ngoja uone America atavyoipa sapoti IS kimya kimya kupitia Israel