Putin:Russia plans to develop ties with African countries

Putin:Russia plans to develop ties with African countries

haya ni mawazo ya kiijinga ambayo waafrika na viongozi wetu tunayo. niliaangalia documentary moja inaitwa mugabe and the white african.
kuna litoto la waziri lilikuwa linataka shamba la mzungu likawa linasema "nyie watu wa magharibi mmeshindwa kutuendeleza sasa ni zamu ya watu wa mashariki" (wachina). kwanini msijjiendeleze wenyewe mamaezenu! muafrika bado hajiamini kuwwa anaweza kutengeneza magari, ndege, meli, simu, computer nk. mbaya zaidi muafrika hajui international finanance inavyokwenda. unafiikiri mrusi akifanya biashara na africa au na ufaransa wapi atapata zaidi?. na mbaya mbaya zaidi waafriiika don'tt feel pity fo theemselves. aargh, ngoja ninywe bia huku nikitafuta mbinu ya kuitoa familia yangu.

Mamaezako mwenyewe..

Na hyo familia yako ina hasara kama inamtegemea mtu ambaye anatafta mbinu akilewa..
 
Russia hawana viwanda hata wao wanaexport rasilimali ni moja ya nchi yenye rasilimali nyingi,walijisahau kuweka uchumi wa viwanda kwani mafuta na gesi yakiwaingizia mapato makubwa wakapuuza kuendeleza viwanda.

Una uhakika? Eti Russia hawana viwanda, madhara ya D 5 Hayo. Russia wana viwanda vya kila kitu kwa tarifa yako au kuuza Gesi ndo unazani hawana viwanda? Hebu google gesi inachangia asilimia ngapi kwa GDP yao ndo utajua kwamba wana viwanda au la.
Sukhoi-Superjet-100.jpg

Hiyo ni Sukhoi 100 ndege ya abilia na tiyari wanauza nyingi sana nje sasa rudi hapo Ulaya ni nchi ngapi zinatengeneza ndege za abili au hata Asia, japani na uchumu wake mkubwa hana ndege ya abilia anayo uunda ndo juzi kati hyundai wameunda ya kwanza
AutoVAZ.jpg

Google kuhusu hawa jamaa
images

Hizo ni KAMAZ ZA URUSI

new_auto_russian_president.si_.jpg

Hii ni Gari aina ya GAZ inatengenezwa Urusi
images

Hii ni Lada Priora za Murusi pia
images

Hii ni Marussia Motors

images

Hiyo ni Avtovas ya Urusi

Russian-Yota-phone.jpg

Smart phe yota ni nzuri sana

list ni nyingi ila kwa uchache tu
 
Cold War in its best years. Lets see what will be next
 
haya ni mawazo ya kiijinga ambayo waafrika na viongozi wetu tunayo. niliaangalia documentary moja inaitwa mugabe and the white african.
kuna litoto la waziri lilikuwa linataka shamba la mzungu likawa linasema "nyie watu wa magharibi mmeshindwa kutuendeleza sasa ni zamu ya watu wa mashariki" (wachina). kwanini msijjiendeleze wenyewe mamaezenu! muafrika bado hajiamini kuwwa anaweza kutengeneza magari, ndege, meli, simu, computer nk. mbaya zaidi muafrika hajui international finanance inavyokwenda. unafiikiri mrusi akifanya biashara na africa au na ufaransa wapi atapata zaidi?. na mbaya mbaya zaidi waafriiika don'tt feel pity fo theemselves. aargh, ngoja ninywe bia huku nikitafuta mbinu ya kuitoa familia yangu.

Pokea likes zangu kumi kwa mpigo.
 
Takwimu za utegemezi wa 85% umeutoa wapi wewe? Ingekuwa hivyo, Urusi angeweza kuwanyanyasa sana EU kivikwazo. Nishati yake hasa ya gesi, wanaotgemea kwa 30% hivi.

Acha kuangalia propaganda ya vyombo vya habari vya magharibi haswa Ulaya, Wananchi wanalaumu viongozi wao kwani wanataka suruhu na Russia ili waweze kuexport bidhaa zao Russia na wapate gesi kwa bei nafuu, we jiulize kwanini Ujerumani au Poland wanataka suruhu ipatikane badala ya vikwazo
 
Why now?? Gas Oil

Lakini hajaongelea Tz peke yake..
Na kwa data zangu japo ni za muda, tuna makampuni ya Russia kwenye Uranium...am I wrong?

Mimi sipendi nchi yeyote ibinafsishe Tanzania...so I would go for competition rather than domination...

Sasa nikiona humu Great Thinker anasema ni umalaya kuwa na urafiki na China US na Russia, I fail to understand...mnataka tuwe na urafiki na US tu????like serious? For what? Lets do business...lets go for the higest bidder....Maslahi ya taifa kwanza...
 
Lakini hajaongelea Tz peke yake..
Na kwa data zangu japo ni za muda, tuna makampuni ya Russia kwenye Uranium...am I wrong?

Mimi sipendi nchi yeyote ibinafsishe Tanzania...so I would go for competition rather than domination...

Sasa nikiona humu Great Thinker anasema ni umalaya kuwa na urafiki na China US na Russia, I fail to understand...mnataka tuwe na urafiki na US tu????like serious? For what? Lets do business...lets go for the higest bidder....Maslahi ya taifa kwanza...

Kuna wakati mtani nyumba kubwa unaongea kama wadau kumi wa JF. Mambo ya kimataifa hayana undugu, ni biashara na the highest bidder should be the winner.
 
Last edited by a moderator:
Mamaezako mwenyewe..

Na hyo familia yako ina hasara kama inamtegemea mtu ambaye anatafta mbinu akilewa..
mkuu bia zinanifungua akili. umewahi angalia movie inaitwa limitless (2011)? kuna bradley cooper na de niro.
 
Russia is back, Soviet ilipovinjika viwanda vya Russia viliyumba sana, sasa wamerudi magari wanatengeneza zana za kivita ndo usiombe, petroleum haswa gas Europe inaitegemea Russia over 85%. Ndo maana wanakiburi sana kwasasa muulize ujerumani na nchi zingine kwasasa wanalia Russia na yeye kawawekea vikwazo bidhaa zao zinaoza sasa
Russia iko dunia ya pili ndugu yangu, wanaperform kwenye viwanda vya silaha pekee lakini huwezi kulinganisha ujerumani na russia. Wajerumani wana reserve ya gas ya miaka 15 ijayo na hata sasa baada ya kuona nyodo za russia wanaplan kununua gas marekani. Kitu wanachoona wanapoteza ni soko la viwanda vya magari na technologia mpya ambazo wanaziuza sana ktk soko la urusi.
 
Russia iko dunia ya pili ndugu yangu, wanaperform kwenye viwanda vya silaha pekee lakini huwezi kulinganisha ujerumani na russia. Wajerumani wana reserve ya gas ya miaka 15 ijayo na hata sasa baada ya kuona nyodo za russia wanaplan kununua gas marekani. Kitu wanachoona wanapoteza ni soko la viwanda vya magari na technologia mpya ambazo wanaziuza sana ktk soko la urusi.

Mkuu Kibona, Ujerumani kununua gesi USA bado ni ghari sana, gesi ya USA itakuwa ghari endapo wataamua kununua huko, Na Russia hana haja ya kuwauzia hao wajerumani kwa sababu sasa anafanya biashara na Wachina.

Na Pigo kubwa kabisa ambalo Ulaya hawatalisahu ni la Russia kusagn Mkataba na China wa Gesi ya Biliono 400 USD na juzi kati imeongezeka,

Na kwa sasa hata kampuni za Nishati za Urusi wana ingia mkataba na za Kichina, hivyo Vikwazo vya Kiuchumi kwa namna nyingine ni msiba kwa Ulaya, Na Ulaya wanamtegemea Urusi kuliko Urusi anavyo wategemea wao. Ujerumani unajua ana export % ngapi Russia?

Na kuhusu kwamba Russia anategemea Gesi pekee yake si kweli kabisa, kwa sababu yuko vizuri maeneo mengine na anauza consumer goods kibao na juzi kati ameanza kupata tenda za ndege zake mpya za sukhoi supper jet.

Na Ulaya kwa sasa inapoteza soko lake Urusi na hata wakulima wa Ulaya wameisha ambiwa hata kama mgogoro utaisha ni vigumu kupata soko tena, hili ni pigo kwao na hawawezi uza USA, na USA ni mjanja sana yeye anawaingiza kingi Ulaya halafu anakaa pembeni. Poland kwa sasa matunda yanaoza na hakuna pa kuyauza na alie wapampu kakaa kimya.

Na that is why Ulaya hakuna nchi tena iliyo tiyari kuweka viukwazo kwa sababu wamegundua vina waumiza na wao vile vile, na Russia alikuwa na uwezo wa kuweka vikwazo vya Magari kitu ambachi kingekuwa ni pigo kubwa sana hasa kwa France
 
Sasa unaona jinsi gani German &Co wanavyoihitaji Russia na wanajua kabisa ili kuwa na ushirikiano mzuri na eastern Europe lazima waiheshimu Urusi.

Russia iko dunia ya pili ndugu yangu, wanaperform kwenye viwanda vya silaha pekee lakini huwezi kulinganisha ujerumani na russia. Wajerumani wana reserve ya gas ya miaka 15 ijayo na hata sasa baada ya kuona nyodo za russia wanaplan kununua gas marekani. Kitu wanachoona wanapoteza ni soko la viwanda vya magari na technologia mpya ambazo wanaziuza sana ktk soko la urusi.
 
Sasa unaona jinsi gani German &Co wanavyoihitaji Russia na wanajua kabisa ili kuwa na ushirikiano mzuri na eastern Europe lazima waiheshimu Urusi.

Sio Ujerumani pekee nchi nyingi sana za Ulaya zinaitegemea Urusi, make urusi ndo mshirika wao namba mbili kwa biashara baada ya CHINA.
 
serikali yetu imvyopenda sifa za kijinga itaanza kugawa rasiliimali kwa warusi ili kweli ionekane iko active kwenye int'l cooperation.

Unadhani hadi leo bado hawajagawiwa?
 
Sasa unaona jinsi gani German &Co wanavyoihitaji Russia na wanajua kabisa ili kuwa na ushirikiano mzuri na eastern Europe lazima waiheshimu Urusi.
Kwa dunia ilivyo sasa hivi kila nchi iliyo serious inazihitaji nchi nyingine, si rahisi kuishi kama kisiwa.
 
Back
Top Bottom