amakyasya
JF-Expert Member
- Jun 26, 2013
- 3,480
- 918
Wahi ofa maalum ya msimu wa sikukuu, tunauza kwa bei ya jumla na rejareja nguruwe mzima au kwa kilo.
Tunapatikana Kimara, Mkwajuni, Mwenge, Tegeta, Ilala karibu na club ya wazee.
Kwa mawasiliano zaidi njoo PM.
Kama haikuhusu pita zako kimyakimya.
View attachment 212947
View attachment 212948
Tunapatikana Kimara, Mkwajuni, Mwenge, Tegeta, Ilala karibu na club ya wazee.
Kwa mawasiliano zaidi njoo PM.
Kama haikuhusu pita zako kimyakimya.
View attachment 212947
View attachment 212948