Punda haendi sharti kwa viboko


Joseph

Joseph

JF-Expert Member
Joined
Aug 3, 2007
Messages
3,525
Likes
92
Points
145
Joseph

Joseph

JF-Expert Member
Joined Aug 3, 2007
3,525 92 145
Hapo unatolewa mfano kwa wengine ambao wanaangalia ili siku nyingine wasirudie,picha hii ina maana sana katika maisha ukiweza kutafakari kwa kina.
 
Baba V

Baba V

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
19,499
Likes
218
Points
160
Baba V

Baba V

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
19,499 218 160
hakuna kitu nilikuwa naichukia kama adhabu ya viboko
 
Lily Flower

Lily Flower

JF-Expert Member
Joined
Oct 16, 2009
Messages
2,555
Likes
10
Points
135
Lily Flower

Lily Flower

JF-Expert Member
Joined Oct 16, 2009
2,555 10 135
Poor boy alafu utakuta kosa kafanya mwingine kwani mwl. anataka kusika utetezi wako mboko kwa kwenda mbele.
 
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2010
Messages
47,675
Likes
3,321
Points
280
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2010
47,675 3,321 280
Hao wengine naona sijui wanasubiria kupigwa picha???...mie hapo nilikua nishakimbia zamaaani kwenda kumleta baba yangu Mjeda
 
Mr Rocky

Mr Rocky

JF-Expert Member
Joined
Oct 10, 2007
Messages
15,192
Likes
588
Points
280
Mr Rocky

Mr Rocky

JF-Expert Member
Joined Oct 10, 2007
15,192 588 280
Yaani kweli nisubirie mbata kama hizo
Hapo nishachapa lapa siku nyingii kwenda kujificha mtoni
 
TUKUTUKU

TUKUTUKU

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2010
Messages
11,841
Likes
49
Points
145
TUKUTUKU

TUKUTUKU

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2010
11,841 49 145
Duh!Inaonekana huyu mtoto anahisi maumivu makali sana,hii inanikumbusha mbali sana.Enzi zile za giza nene!!!
 
Obe

Obe

JF-Expert Member
Joined
Dec 31, 2007
Messages
8,233
Likes
27,593
Points
280
Obe

Obe

JF-Expert Member
Joined Dec 31, 2007
8,233 27,593 280
Hapa kosa lake ni kutofunga vifungo vya shati! Nilikuwa namkimbia ticha mmoja yeye kazi yake kukupa fimbo za vigimbi, loh!
 
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
42,412
Likes
38,591
Points
280
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
42,412 38,591 280
Last edited by a moderator:
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
42,412
Likes
38,591
Points
280
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
42,412 38,591 280
Hao wengine naona sijui wanasubiria kupigwa picha???...mie hapo nilikua nishakimbia zamaaani kwenda kumleta baba yangu Mjeda
watu8 umenifanya nicheke kwa kweli
 
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2010
Messages
47,675
Likes
3,321
Points
280
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2010
47,675 3,321 280
watu8 umenifanya nicheke kwa kweli
maticha mbona walikua wanakoma...mzee anaingia na ndinga halafu anasindikizwa na MP kadhaaa...Mdingi anawaita maticha wote wanapanda mstari, halafu yule ticha mnoko anachapwa stick na wale maticha wenzake....wakigoma tu MP wanatembeza kichapo kwa maticha wote hadi Hedi masta
 
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
42,412
Likes
38,591
Points
280
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
42,412 38,591 280
maticha mbona walikua wanakoma...mzee anaingia na ndinga halafu anasindikizwa na MP kadhaaa...Mdingi anawaita maticha wote wanapanda mstari, halafu yule ticha mnoko anachapwa stick na wale maticha wenzake....wakigoma tu MP wanatembeza kichapo kwa maticha wote hadi Hedi masta
Yaani fimbo za elimu ya msingi zilinifanya niichukie kabisa kazi ya ualimu. Nimechapwa sana bila sababu ya msingi.
Nakumbuka nilichapwa kwa kumuuliza mwalimu "kama mwanga ni nishati inayotuwezesha kuona, je giza ni nini?' na siku nyingine nilichapwa kwa kumuuliza mwalimu wa English dagaa kwa kizungu wanaitwaje?
 
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2010
Messages
47,675
Likes
3,321
Points
280
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2010
47,675 3,321 280
Yaani fimbo za elimu ya msingi zilinifanya niichukie kabisa kazi ya ualimu. Nimechapwa sana bila sababu ya msingi.
Nakumbuka nilichapwa kwa kumuuliza mwalimu "kama mwanga ni nishati inayotuwezesha kuona, je giza ni nini?' na siku nyingine nilichapwa kwa kumuuliza mwalimu wa English dagaa kwa kizungu wanaitwaje?
mie nilichapwa kisa jina langu mwalimu aliponiuliza jina akadhani namtania...

Mwalimu: Unaitwa nani?
watu8: Haunitishi Ondoka Sasahivi
 
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
42,412
Likes
38,591
Points
280
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
42,412 38,591 280
Hilo jina lazima ulipopewa ulipewa na hirizi yake kabisa, inayoitwa drivers software ili jina liweze kufanya kazi vizuri
mie nilichapwa kisa jina langu mwalimu aliponiuliza jina akadhani namtania...

Mwalimu: Unaitwa nani?
watu8: Haunitishi Ondoka Sasahivi
 
Chimunguru

Chimunguru

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2009
Messages
10,222
Likes
883
Points
280
Chimunguru

Chimunguru

JF-Expert Member
Joined May 3, 2009
10,222 883 280
Hahahahahah enzi za mwalimu hizo, walimu wanakuja class na kichaka cha fimbo
 
NAFIKA

NAFIKA

Senior Member
Joined
Dec 3, 2011
Messages
125
Likes
0
Points
33
NAFIKA

NAFIKA

Senior Member
Joined Dec 3, 2011
125 0 33
Yaani fimbo za elimu ya msingi zilinifanya niichukie kabisa kazi ya ualimu. Nimechapwa sana bila sababu ya msingi.
Nakumbuka nilichapwa kwa kumuuliza mwalimu "kama mwanga ni nishati inayotuwezesha kuona, je giza ni nini?' na siku nyingine nilichapwa kwa kumuuliza mwalimu wa English dagaa kwa kizungu wanaitwaje?
Nimechekeka hadi basi!!
 
NAFIKA

NAFIKA

Senior Member
Joined
Dec 3, 2011
Messages
125
Likes
0
Points
33
NAFIKA

NAFIKA

Senior Member
Joined Dec 3, 2011
125 0 33
unachekacheka nini sasa, ntakuchenjia ohooooooo:nimekataa
Nimemcheka ticha ako kushindwa kukujibu kuwa Dagaa ni small fish..... hilo la giza hata mi ningekua ticha ningekuchenjia... huezi kua na maswali magumu kwa ticha ako...!!
 

Forum statistics

Threads 1,237,823
Members 475,675
Posts 29,302,304