PSPF -kwa maslahi ya nani?

PSPF -kwa maslahi ya nani?

zandrano

JF-Expert Member
Joined
Jan 24, 2017
Posts
8,541
Reaction score
9,498
Naona mradi wa jengo kubwa la pspf likizonduliwa leo hii 23/4/2018, na miradi mingi kemkem ya pspf, swali nauliza je miradi hiyo inawanufaisha wanachama wachangiaji??
 
Naona mradi wa jengo kubwa la pspf likizonduliwa leo hii 23/4/2018, na miradi mingi kemkem ya pspf, swali nauliza je miradi hiyo inawanufaisha wanachama wachangiaji??
Sina uhakika kama kuna manufaa zaidi ya kuzungushia hela yako uje kupata kinua mgongo
 
Naona mradi wa jengo kubwa la pspf likizonduliwa leo hii 23/4/2018, na miradi mingi kemkem ya pspf, swali nauliza je miradi hiyo inawanufaisha wanachama wachangiaji??

Itakuwa na tija kama wanachama wake haswa watumishi wa umma kama watanufaika Kwa kupata mikopo ya biashara itakayo wawezesha kujikwamua kiuchumi , vinginevyo miradi hiyo mingi na mikubwa wataifurahia wenyewe tu.
PSPF wanapaswa wajitazame upya,
 
Hii mifuko ya jamii siitofautishi na makanisa yetu kwenye maslahi ya mchangiaji [emoji58][emoji58][emoji58]
 
Back
Top Bottom