Pspf interview


Z

zilakina

JF-Expert Member
Joined
Sep 16, 2011
Messages
293
Likes
32
Points
45
Z

zilakina

JF-Expert Member
Joined Sep 16, 2011
293 32 45
kweli ajira zimekuwa ajira hapa bongo.Hivi nyinyi PSPF kwanini msumbue watu ikiwa nafac zimejaa?eti mnauliza 45/9?,245 -175??,253 +130??, achani hizo kama nafac zimejaa msisumbue watu bure .
 
Kachanchabuseta

Kachanchabuseta

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2010
Messages
7,283
Likes
16
Points
135
Kachanchabuseta

Kachanchabuseta

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2010
7,283 16 135
wanataka watu 10 tu basi
 
U

Ulimakafu

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2011
Messages
19,743
Likes
1,435
Points
280
U

Ulimakafu

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2011
19,743 1,435 280
Kuipata hiyo nafasi ndo mgogoro.
 
C

chante

Senior Member
Joined
Mar 11, 2011
Messages
177
Likes
5
Points
35
Age
38
C

chante

Senior Member
Joined Mar 11, 2011
177 5 35
kweli ajira zimekuwa ajira hapa bongo.Hivi nyinyi PSPF kwanini msumbue watu ikiwa nafac zimejaa?eti mnauliza 45/9?,245 -175??,253 +130??, achani hizo kama nafac zimejaa msisumbue watu bure .
ndugu,hata me nli doubt ila kuna m2 akanambia wale wanatafta OPERATIONS OFFICER,sio accountant,engineer wala abc...thats y wakatoa general questions...ila nkajiuliza mbna last year NSSF walitoa qns za darasani,tofauti na PSPF leo?anyway,ngoja 2wasubiri gr8 thinkerz watakuja na solid solutions...!
 
Rejao

Rejao

JF-Expert Member
Joined
May 4, 2010
Messages
9,241
Likes
286
Points
180
Rejao

Rejao

JF-Expert Member
Joined May 4, 2010
9,241 286 180
Mtihani ulikuwa unapima general understanding ya mtu. Mmeona mtihani mrahisi lakini mkipewa majibu mtashangaa!
Subiri kama utakuwa mmoja wa hao 50! Ukikosekana kwenye 50 unatakiwa ujione kilaza!
 
Biohazard

Biohazard

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2011
Messages
2,013
Likes
325
Points
180
Biohazard

Biohazard

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2011
2,013 325 180
Duu hii nayo mpya
 
C

chante

Senior Member
Joined
Mar 11, 2011
Messages
177
Likes
5
Points
35
Age
38
C

chante

Senior Member
Joined Mar 11, 2011
177 5 35
Mtihani ulikuwa unapima general understanding ya mtu. Mmeona mtihani mrahisi lakini mkipewa majibu mtashangaa!
Subiri kama utakuwa mmoja wa hao 50! Ukikosekana kwenye 50 unatakiwa ujione kilaza!
rejao,unaweza kupata hata 90% ila usiingie second round jinsi mtihani ulivokuwa...wish lbd ungeufanya ungeona...then kutokuwepo ktk 2nd round kwa kupata 90% sio u KILAZA km unavyotaka iwe,unless u want to be a rocket engineer.
 

Forum statistics

Threads 1,236,330
Members 475,106
Posts 29,254,426