Pspf interview

zilakina

JF-Expert Member
Sep 16, 2011
293
225
kweli ajira zimekuwa ajira hapa bongo.Hivi nyinyi PSPF kwanini msumbue watu ikiwa nafac zimejaa?eti mnauliza 45/9?,245 -175??,253 +130??, achani hizo kama nafac zimejaa msisumbue watu bure .
 

chante

Senior Member
Mar 11, 2011
175
195
kweli ajira zimekuwa ajira hapa bongo.Hivi nyinyi PSPF kwanini msumbue watu ikiwa nafac zimejaa?eti mnauliza 45/9?,245 -175??,253 +130??, achani hizo kama nafac zimejaa msisumbue watu bure .
ndugu,hata me nli doubt ila kuna m2 akanambia wale wanatafta OPERATIONS OFFICER,sio accountant,engineer wala abc...thats y wakatoa general questions...ila nkajiuliza mbna last year NSSF walitoa qns za darasani,tofauti na PSPF leo?anyway,ngoja 2wasubiri gr8 thinkerz watakuja na solid solutions...!
 

Rejao

JF-Expert Member
May 4, 2010
9,237
2,000
Mtihani ulikuwa unapima general understanding ya mtu. Mmeona mtihani mrahisi lakini mkipewa majibu mtashangaa!
Subiri kama utakuwa mmoja wa hao 50! Ukikosekana kwenye 50 unatakiwa ujione kilaza!
 

chante

Senior Member
Mar 11, 2011
175
195
Mtihani ulikuwa unapima general understanding ya mtu. Mmeona mtihani mrahisi lakini mkipewa majibu mtashangaa!
Subiri kama utakuwa mmoja wa hao 50! Ukikosekana kwenye 50 unatakiwa ujione kilaza!
rejao,unaweza kupata hata 90% ila usiingie second round jinsi mtihani ulivokuwa...wish lbd ungeufanya ungeona...then kutokuwepo ktk 2nd round kwa kupata 90% sio u KILAZA km unavyotaka iwe,unless u want to be a rocket engineer.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom