Prompt salary payment serikalini ni hisani?

Mjenda Chilo

JF-Expert Member
Jul 20, 2011
1,421
1,500
Najiuliza accountability imepotelea wapi, inakuwaje kwa miezi kadhaa sasa serikali imekuwa ikichelewa bila maelezo ya kina na ya wazi. mara utasikia epicol mara bla bla mbona mnanyanyasa watu wanaotegemea salary kama nyie mna rushwa na posho si wenzenu tuna mshahara pekee. Wekeni watu wenye uwezo na mambo yakiwa magumu toeni taarifa msifanye watu kama vifaranga vya kuku kuwaza watanyonya labda kesho. Poleni watumishi wa umma naona mmegeuzwa jamvi la wageni
 

mayoscissors

JF-Expert Member
Nov 24, 2009
975
500
Poleni,jwtz na wizara ya ulinzi wamepewa mapema tarehe 20,sisi wengine haijulikani,shame on ccm and its gvt
 

Savannah

JF-Expert Member
Apr 2, 2012
239
0
Naona fedha zaelekezwa sehemu nyingine na kwa bahati mbaya wanachelewa kuzirudisha.
 

Mjamii

JF-Expert Member
May 27, 2009
1,031
1,250
Hali hii ilishasemwa na Zitto Kabwe ili kujikosha wakawa wanatulipa tarehe 25 kwa muda wa miezi minne sasa hivi wako hhoi bin taaban tunalipwa kati ya tarehe 36 na 38!
 

Kiranga

JF-Expert Member
Jan 29, 2009
53,800
2,000
Usipowapa wafanyakazi wako mshahara kwa ratiba, kutegemea wafanye kazi kwa ufanisi kabisa si sawa.
 

lukme

Senior Member
Apr 18, 2012
191
0
wilaya zingine kama yetu (Rungwe) tumeambiwa akaunti zimekosewa so watumishi wakarekebishe. Utumbo mtupu wa serikali chini ya CCM
 

bornagain

JF-Expert Member
Jan 25, 2012
3,386
2,000
Hali hii ilishasemwa na Zitto Kabwe ili kujikosha wakawa wanatulipa tarehe 25 kwa muda wa miezi minne sasa hivi wako hhoi bin taaban tunalipwa kati ya tarehe 36 na 38!

hapo penye ublue ndo pananichekesha ile mbaya
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom