Zion Daughter
JF-Expert Member
- Jul 9, 2009
- 8,920
- 4,244
i really really love you guys!
MNIPIGIEEEEEEEEEEEEEEEE MY PEOPLE MNIPIGIEEEEEEEEEEEEEEEE!...
MNIPIGIEEEEEEEEEEEEEEEE MY PEOPLE MNIPIGIEEEEEEEEEEEEEEEE!...
MNIPIGIEEEEEEEEEEEEEEEE MY PEOPLE MNIPIGIEEEEEEEEEEEEEEEE!...
Nimekugongea senksi mtu mzima hapo kweli umeleta sense ulivyosema hivyo.
We Fidel uache hiyo tabia mbaya ya kuvizia kwa kuandika
hahaha!....πJs yani unaweza kuwa unakaribia na ukweli.kiibodi yake itakuwa inapata tabu sana.
i really really love you guys!
MNIPIGIEEEEEEEEEEEEEEEE MY PEOPLE MNIPIGIEEEEEEEEEEEEEEEE!...
MNIPIGIEEEEEEEEEEEEEEEE MY PEOPLE MNIPIGIEEEEEEEEEEEEEEEE!...
MNIPIGIEEEEEEEEEEEEEEEE MY PEOPLE MNIPIGIEEEEEEEEEEEEEEEE!...
Nimekugongea senksi mtu mzima hapo kweli umeleta sense ulivyosema hivyo.
We Fidel uache hiyo tabia mbaya ya kuvizia kwa kuandika
tutakupia darlinggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggg
muonye wewe labda atakusikia, mimi siku hizi akiandika mavitu yake najitafutia maana itakayo ni-suit mwenyewe basi.....wat to do????
hehehe!Mhhhhhhhhhhh!!!!!!!!!πππ
hehehe!
niambie mkuu!...bht ameweka bayana ''her love affairs'' kwa kuhusika na ''MSUKUMA''...!naomba ukanushe kwamba sio wewe!...lol
hehehe!naona ndoa ''zinapoteza maana sasa''!mhusika ANATHINK NI YEYE!.....ππheheheeee....I think ni mimi mkuuππ
all the best lovebirds. Valentine is around the corner oh my!!!!heheheeee....I think ni mimi mkuuππ
hehehe!naona ndoa ''zinapoteza maana sasa''!mhusika ANATHINK NI YEYE!.....ππ
Tarehe 14/2(baada ya projekti yako) mimi navalisha pete siku hiyo then twaanza mchakato wa projekti yenyewe,furaha iliyojeπππ
Hahaaaaaaaaa,wala hazipotezi maana mkuu...Ndo maana kuna wengine husema 'I think I Love my Wife'....Naomba niseme tu kwamba ni MIMI....Tarehe 14/2(baada ya projekti yako) mimi navalisha pete siku hiyo then twaanza mchakato wa projekti yenyewe,furaha iliyojeπππ
Duh project yako na wewe ndo inaanza?
Jaribu kuwa karibu na wapwazi
hehehe!
niambie mkuu!...bht ameweka bayana ''her love affairs'' kwa kuhusika na ''MSUKUMA''...!naomba ukanushe kwamba sio wewe!...lol
all the best lovebirds. Valentine is around the corner oh my!!!!
Hahaaaaaaaaa,wala hazipotezi maana mkuu...Ndo maana kuna wengine husema 'I think I Love my Wife'....Naomba niseme tu kwamba ni MIMI....Tarehe 14/2(baada ya projekti yako) mimi navalisha pete siku hiyo then twaanza mchakato wa projekti yenyewe,furaha iliyojeπππ
- hakika NI FURAHA ILIYOJE...!NOTED AND FILED!...copied and pasted smwhr
- SCANNED,AND SAVED PROPERLY...!one more copy to my safe!hahaha
so far!there will be B B B B B BGoeff kuna kilichokusukuma mapaka ukahisi niliyemuongelea ni B!!!
asante dear
mtoe shaka huyu bwana harusi wetu!!!!!!!!!!!
so far!there will be B B B B B B
the BRIDE B.....
the GROOM B....
the kids B
hahahahah!from maswa to kibwabwa with B B B ....with love!......
hahaha!yule sio wa kibwabwa....B lazima zijae ndani kwetu!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
hahaaaa jamani KIBWABWA kwa homie gurl wako BM si ndio!!!!
hahaha!yule sio wa kibwabwa....
enewei ni hommie-gal!...