Enzymes
JF-Expert Member
- Feb 14, 2013
- 4,332
- 3,021
George Marato hawezi kuonyesha kwa sababu amenunuliwa na kujengewa nyumba na CCM
Haaa!!! Mweu sn kama ni hivyo, rushwa husababisha mtu asifanye kazi yake kwa uhuru.
George Marato hawezi kuonyesha kwa sababu amenunuliwa na kujengewa nyumba na CCM
Haaa!!! Mweu sn kama ni hivyo, rushwa husababisha mtu asifanye kazi yake kwa uhuru.
Hamna kitu kama hicho kuna Clip nyingi mitandaoni, hakuweza hata kuhutubia MARA alizomewa balaa unaweza hata mhurumia (Nashangaa hawa ITV kama kawaida yao hawakuirusha ). Mwizi mwizi mwiziii, tunaomba pesa zetu!!
Mmmh kama hâta ITV hawajailusha sijui kama kuna ukweli hapo