Prof. Muhongo anahitajika zaidi kwa sasa

eddy

JF-Expert Member
Joined
Dec 26, 2007
Posts
17,079
Reaction score
12,311
Kuna kelele nyingi za kumkumbuka Prof. Muhongo kama zilivyokuwa za kumtaka jpm kwenye barabara.

Hebu tuoge kwa JK alivyomrudisha jpm kwenye barabara, kwani mambo tuliyodhani hakufanyakazi sawasawa yako vilevile hadi leo na yale aliyokuwa anayatekeleza yamesimama hivyo hivyo.

Wananchi tunataka maendeleo hao akina Lissu wameshajua na tumeshawajua hawataleta tena mambo yao ya kijinga.
 
PCCB na ofisi ya DCI wamekusikia
 
Watu gani wanaopiga kelele ambao umewasikia peke yako tu? Wataje na sisi ambao hatujawasikia tukawasikilize jinsi wanavyopiga kelele kuhusu huyo Muhongo arudishiwe uwaziri. Mada yako inahusu kelele zako kutaka Muhongo arudishwe uwaziri Lissu anaingiaje au umesikia pia kelele kuhusu Lissu?
 
Rubbish.
 

Similar Discussions

Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…