Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Prof Lipumba kunguruma kesho kibandamaiti Zanzibar.

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by mkigoma, Mar 16, 2012.

  1. m

    mkigoma JF-Expert Member

    #1
    Mar 16, 2012
    Joined: Jul 26, 2011
    Messages: 1,182
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    katika kutuliza hali ya hewa iliyokuwa imechafuliwa na kibaraka wa ccm Hamad Rashid mbunge wa wawi kupitia cuf, kesho mwenyekiti wa cuf ambaye ni Mwenyekiti wa jopo la uchumi Duniani kesho atawahutubia wakazi wa zanzibar na viunga vyake na baada yake kufanya hivyo kesho kutwa pemba.
     
  2. Emmani

    Emmani JF-Expert Member

    #2
    Mar 16, 2012
    Joined: Jan 27, 2012
    Messages: 525
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hakuna jipya! chama kinaelekea kuzimu yeye hana habari!
     
  3. T

    Topical JF-Expert Member

    #3
    Mar 16, 2012
    Joined: Dec 3, 2010
    Messages: 5,177
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    safisha uchafu huo Prof.
     
  4. Albedo

    Albedo JF-Expert Member

    #4
    Mar 16, 2012
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Kibanda Maiti Kuna Makaburi? RIP KAFU
     
  5. Escobar

    Escobar JF-Expert Member

    #5
    Mar 16, 2012
    Joined: Sep 16, 2011
    Messages: 368
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Ili kuepusha aibu mimi namshauri ahutubie kupitia wazee wa Buguruni
     
  6. m

    mzee wa mawe Senior Member

    #6
    Mar 16, 2012
    Joined: Aug 2, 2011
    Messages: 151
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    huyu prof Lipumba mimi namuaminia maprofessor wa kizungu wenyewe wamesurrender sembuse hawa maprofessor wetu vichwa vya kuku!
     
  7. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #7
    Mar 16, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Bora aende huko huko kwa wanywa kahawa na wala halua. Huku Bara hatutaki chama cha KIDINI. Aende huko kwenye vikofia vya ajabu ajabu. Bull sh..it
     
  8. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #8
    Mar 16, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Prof. wa wala ubwabwa!
     
  9. Shinto

    Shinto JF-Expert Member

    #9
    Mar 16, 2012
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 1,782
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    CHADEMA inalipa mishahara walinzi wa kanisa analosali Josephine!
     
  10. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #10
    Mar 16, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Lipumba kwenye siasa ni sawa na headless chicken.
     
  11. KIRUNGI

    KIRUNGI Member

    #11
    Mar 16, 2012
    Joined: Jan 14, 2012
    Messages: 41
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    jamani jaribuni kuchagua mambo yakuleta humu ndani,mtu anashabikia m.kiti wa chama taifa kwenda kuhutubia mkutano kibanda maiti,bila kujiuliza kwann chama anacho kiongoza hakishiriki uchaguzi arumelu????????????huko znz si wamo na serikalini?bara kuna nn?
     
  12. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #12
    Mar 16, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Umevimbiwa daku wewe.
     
  13. MAGEUZI KWELI

    MAGEUZI KWELI JF-Expert Member

    #13
    Mar 16, 2012
    Joined: Jul 16, 2011
    Messages: 1,925
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Yakheeeeee...Sasa kibanda maiti tumeshapazoea yakheeee..hakuna jipyaa ... Wagonjwa wengine kukata roho kwao huja juu ghafla na kuacha wosia kabla ya kulala kabisa..So it seems na hawa kafu ndiyo hivyo tena Tulikipenda ila Mungu amekipenda zaidi...
     
  14. T

    Topical JF-Expert Member

    #14
    Mar 16, 2012
    Joined: Dec 3, 2010
    Messages: 5,177
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Walitakiwa waweke mgombea arumeru hapo nawalaumu Mtatiro na Seif wamechemsha changamoto hazikimbiwi
     
  15. d

    davidfrance82 Member

    #15
    Mar 16, 2012
    Joined: Feb 13, 2012
    Messages: 55
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    kibanda maiti na mwembe Yanga tu....Arusha,Iringa,Mwanza je....huwezi kuwin election kwa style hii prof
     
  16. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #16
    Mar 16, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,788
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    aungurume yeye simba???
     
  17. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #17
    Mar 16, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 11,594
    Likes Received: 4,153
    Trophy Points: 280
    jina la eneo wanapofanyia mkutano linafanana na hali ya hiki chama, ondoa neno "kibanda" linalofuatia ndo kafu.
     
  18. sosoliso

    sosoliso JF-Expert Member

    #18
    Mar 17, 2012
    Joined: May 6, 2009
    Messages: 6,920
    Likes Received: 354
    Trophy Points: 180
    Duh.. Hapo kwenye red pamenichanganya kidogo.. Maalim Seif yuko serikalini.. inayoongozwa na ccm.. Sasa hapo Muzorewa ni nani..? (Kwa msioelewa Abel Muzorewa alikuwa kibaraka aliepewa urais Rhodesia)
     
Loading...