Prof. Kitila Mkumbo: Lowassa ameonyesha ujasiri wa hali ya juu!

Prof. Kitila Mkumbo: Lowassa ameonyesha ujasiri wa hali ya juu!

Domy

JF-Expert Member
Joined
Dec 12, 2011
Posts
4,700
Reaction score
1,090
Habari wanaukumbi!

Akihojiwa na BBC usiku huu katika dira ya dunia,mwanasiasa wa Chama cha ACT Prof.Kitila Mkumbo amesema Mh Lowassa ni mtu jasiri sana kutokana na kitendo chake cha kujiunga na upinzani.

Amesema Lowassa ni kiongozi aliyepitia misukosuko mingi ya kisiasa tangu mwaka 1995 pale jina lake lilipoondolewa bila sababu za kueleweka,na akajiuzulu uwaziri mkuu mwaka 2008 kwa sababu ambazo hazijawekwa wazi mpaka leo,Halafu amekuja kukatwa kwenye mbio za urais na CCM kimizengwe kwa hiyo amefanya maamuzi ya kijasiri sana kujiunga Chadema!

Ameongeza kwa kusema Mh.Lowassa amebadilisha kabisa upepo wa kisiasa kwa siku ya leo na ametikisa siasa za Tanzania kwa kiasi kikubwa kwa sababu ya umaarufu mkubwa aliojijengea tangu mwaka 1995.

Amesema alichokifanya Mh Lowassa ni ushindi mkubwa dhidi ya maadui zake.

BBC.
 
Ni vema kama oppossion members wanatoa good comments kwa Mabadiliko ya Kimbunga ya LOWASA kuhamia Chadema/ukawa
 
Huo ni ukweli kabisa. Luna watu kama Sumaye walinyanyaswa wakaishia kulalama tuu lakini kuchukua maamuzi wanashindwa. Kwa nafasi aliyofikia uamuzi aliochukua ni ujasiri mkubwa na chama tawala kimedhalilika.
 
inakuwaje chama cha Chadema kinakuwa na uongozi wote wa ngazi za juu wote uwe ni wa kanda mmoja?
 
inakuwaje chama cha Chadema kinakuwa na uongozi wote wa ngazi za juu wote uwe ni wa kanda mmoja?

Tulia daqa iingie vizuri..fikisha ujumbe goli la mkono mwisho sasa..
 
Katika hili Kitila Mkumbo umeanza kurudi katika mstari, BIG UP!
 
Vipi hakusema kuwa amechukua Maamuzi Magumu...!
 
Nimemsikia Bana nae anasema jamaa ni mchapakazi na jasiri sana
 
Naona lile Kosa la Zitto la kutumiwa na Rostam na Lowassa analorudia rudia kubenea litakoma
 
inakuwaje chama cha Chadema kinakuwa na uongozi wote wa ngazi za juu wote uwe ni wa kanda mmoja?
Ukabila hauna nafasi... je wakati wakati wa baba wa Taifa wakuu wa jeshi walitoka wapi? Nani alihoji? Umaskini wa fikra bado upo kumbe... kinachohitajika ni uwezo na uzalendo na si kuhojiana kanda tutokazo. Je tukimaliza kanda kitafuata nini?
 
Habari wanaukumbi!

Akihojiwa na BBC usiku huu katika dira ya dunia,mwanasiasa wa Chama cha ACT Prof.Kitila Mkumbo amesema Mh Lowassa ni mtu jasiri sana kutokana na kitendo chake cha kujiunga na upinzani.

Amesema Lowassa ni kiongozi aliyepitia misukosuko mingi ya kisiasa tangu mwaka 1995 pale jina lake lilipoondolewa bila sababu za kueleweka,na akajiuzulu uwaziri mkuu mwaka 2008 kwa sababu ambazo hazijawekwa wazi mpaka leo,Halafu amekuja kukatwa kwenye mbio za urais na CCM kimizengwe kwa hiyo amefanya maamuzi ya kijasiri sana kujiunga Chadema!

Kwa sasa yupo live clouds tv
 
Nyie wote njaa zinawasumbua humu jf,hakuna cha ccm,ukawa,act au chama chochote mm ni shabiki Wa freemason njooni huku mke mema ya nchi.
 
Huo ni ukweli kabisa. Luna watu kama Sumaye walinyanyaswa wakaishia kulalama tuu lakini kuchukua maamuzi wanashindwa. Kwa nafasi aliyofikia uamuzi aliochukua ni ujasiri mkubwa na chama tawala kimedhalilika.

Sumaye alichoweza ni kususia kikao cha chama! Nae yupo njiani sambamba na kigogo mwingine!
 
Huo ni ukweli kabisa. Luna watu kama Sumaye walinyanyaswa wakaishia kulalama tuu lakini kuchukua maamuzi wanashindwa. Kwa nafasi aliyofikia uamuzi aliochukua ni ujasiri mkubwa na chama tawala kimedhalilika.

Tatizo la Sumaye ni maneno mengi bila vitendo wenzake wanachukua maamuzi!
 
Back
Top Bottom