Pride Tanzania: Nani yuko nyuma ya wizi huu

Pride Tanzania: Nani yuko nyuma ya wizi huu

kumbe kuna mijipu haipasuriki hata kwa shoka?au walikuwa wanatumbua chunusi?
 
Kwa
Sasa kama sio mali ya serikali,kwanini wawajibike kujibu maswali yako yote hayo..
Ili kuondoa wingu lililopo Maana CAG anasema ni Lao na wao wanasema sio Lao , na Huko nyuma lilikuwa audited na CAG Leo hii wanasema sio Lao
 
Hata Pride kama ikirudi,haitakuwa na nguvu tena,it was once a giant Microfinance with strong muscles,now remains history.
 
Mbona kuna utata wa hoja juu ya taasisi yenyewe?
hapa naona kama marais wote hawakupoteza muda

jk - kilimo uti wa mgongo (wakasahau bar, kilabu, ugonjwa, nyumba nao ulikuwa uti wa mgongo kwa wengine)

mwinyi (ruksa fanya utakavyo ili tujue uti wa mgongo wako)

mkapa (kuplant those inspiration)

jakaya (kilimo kwanza full kununua matrector labda saizi yatakuwa kama VX full services kila week)

magufuli (hapa kazi tu labda watategeneza kazi)

ajaye baibai kwa sabau ya steel mnaharibu


Fursa 2020 - JamiiForums
 
Mafurufuru naye anaweza kuwa jipu lililowiva
hapa naona kama marais wote hawakupoteza muda

jk - kilimo uti wa mgongo (wakasahau bar, kilabu, ugonjwa, nyumba nao ulikuwa uti wa mgongo kwa wengine)

mwinyi (ruksa fanya utakavyo ili tujue uti wa mgongo wako)

mkapa (kuplant those inspiration)

jakaya (kilimo kwanza full kununua matrector labda saizi yatakuwa kama VX full services kila week)

magufuli (hapa kazi tu labda watategeneza kazi)

ajaye baibai kwa sabau ya steel mnaharibu


Fursa 2020 - JamiiForums
 
Back
Top Bottom