Amoxlin
JF-Expert Member
- May 30, 2016
- 3,781
- 4,118
Press Conference kuhoji ni lini ajira mpya zitatoka itafanyika leo tarehe 15 saa sita kamili Mchana, Mahali ni Mwananyamala hospital.
Pesa kamili iliyopatikana ni shilingi 124,000/= na Kuna Miamala mimili tu mipya, hivyo hatujafikia lengo la bajeti.
Tutume kwa wingi michango na wakaofika wabebe (500 au 1000) kuongezea mchango kwaajili ya kulipia media.
Wahanga na wadau wote Inatakiwa kuwahi saa moja asubuhi kuangalia uwezekano wa kuongeza vyombo vya habari na kuandaa eneo husika.
kwa mawasiliano piga 0717389255
===================
Habari wadau,
Tunashukuru Mungu mkutano wetu vijana wahanga wa Ajira na Wandishi wa Habari umefanyika japo tulipata changamoto ya kukamatwa na Polisi wa Wilaya ya Kinondoni na kisha kupelekwa Kituo cha Polisi Oysterbay.
Baada ya mahojiano kwa muda wa masaa kadhaa hatukupatikana na HATIA na kisha kuruhusiwa kuendelea na Press Conference ambapo Waandishi kadhaa wa baadhi ya vyombo vya habari nao waliingia katika kadhia hiyo kisha badae kuachiwa huru.
Kwa kipekee namshukuru Mkuu wa Polisi Wilaya ya Kinondoni (OCD) LISSU NTANDUU kwa kutuachia na kuruhusu kuendelea na mkutano na Waandishi wa habari lakini pia kwa kufanya kazi kwa Weledi mkubwa, hakika ni mfano wa kuigwa kwa polisi wengine.
Hivyo taarifa yetu ya Kumuomba Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania Mheshimiwa Dr. John Pombe Joseph Magufuli atoe Tamko Rasmi zitatoka katika vyombo vya habari zikiwemo Televisheni, Radio na Magazeti kuanzia kesho.
Namshukuru pia OCD Kinondoni kwa kuisoma taarifa yetu vyema sana na kuikubali kwa asilimia zote huku akipongeza ustadi mkubwa tulioutumia katika kuandika Taarifa hiyo na kusema kweli ni ya Kisomi kabisa.
Mungu akipenda taarifa hiyo nitaipost hapa kesho kama mtapenda kuisoma pia. Asanteni kwa Umoja wenu.
Pesa kamili iliyopatikana ni shilingi 124,000/= na Kuna Miamala mimili tu mipya, hivyo hatujafikia lengo la bajeti.
Tutume kwa wingi michango na wakaofika wabebe (500 au 1000) kuongezea mchango kwaajili ya kulipia media.
Wahanga na wadau wote Inatakiwa kuwahi saa moja asubuhi kuangalia uwezekano wa kuongeza vyombo vya habari na kuandaa eneo husika.
kwa mawasiliano piga 0717389255
===================
Habari wadau,
Tunashukuru Mungu mkutano wetu vijana wahanga wa Ajira na Wandishi wa Habari umefanyika japo tulipata changamoto ya kukamatwa na Polisi wa Wilaya ya Kinondoni na kisha kupelekwa Kituo cha Polisi Oysterbay.
Baada ya mahojiano kwa muda wa masaa kadhaa hatukupatikana na HATIA na kisha kuruhusiwa kuendelea na Press Conference ambapo Waandishi kadhaa wa baadhi ya vyombo vya habari nao waliingia katika kadhia hiyo kisha badae kuachiwa huru.
Kwa kipekee namshukuru Mkuu wa Polisi Wilaya ya Kinondoni (OCD) LISSU NTANDUU kwa kutuachia na kuruhusu kuendelea na mkutano na Waandishi wa habari lakini pia kwa kufanya kazi kwa Weledi mkubwa, hakika ni mfano wa kuigwa kwa polisi wengine.
Hivyo taarifa yetu ya Kumuomba Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania Mheshimiwa Dr. John Pombe Joseph Magufuli atoe Tamko Rasmi zitatoka katika vyombo vya habari zikiwemo Televisheni, Radio na Magazeti kuanzia kesho.
Namshukuru pia OCD Kinondoni kwa kuisoma taarifa yetu vyema sana na kuikubali kwa asilimia zote huku akipongeza ustadi mkubwa tulioutumia katika kuandika Taarifa hiyo na kusema kweli ni ya Kisomi kabisa.
Mungu akipenda taarifa hiyo nitaipost hapa kesho kama mtapenda kuisoma pia. Asanteni kwa Umoja wenu.