Press conference ya Saed Kubenea Land Mark ni saa ngapi?

Press conference ya Saed Kubenea Land Mark ni saa ngapi?

ungejua Slaa, hataki hata kusikia jina la Gwajima au Kubenea! anawaogopa kuliko risasi!

Hao wote ni zero brain,hakuna wa kulinganisha na Dr.Andunje Gwajima sina hakika hata km amemaliza Std Seven.Kubenea chizı na kithethe chake.Km hamjuı ni kwamba alisha mjibu kule Kyela.
 
Kubenea alituambia Lowasa ni Fisadi na anao Ushahidi, Sasa anatuambia Lowasa si Fisadi na anao ushahidi, huyu mtu si wa kumwamini hata kidogo.


Kweli lakini kaambiwa ukweli wa Richmond ni wa baba mkubwa wa CCM sasa mbona hajitokezi kukanusha?
 
Kweli lakini kaambiwa ukweli wa Richmond ni wa baba mkubwa wa CCM sasa mbona hajitokezi kukanusha?


tupia document ;
sio mfa maji??????
yeye kama PM aliandika barua tunaomba feedback (copy) ya mkuu kama alihusika .

tunae

na kujifanya karudi ccm

ccm oyeeeeeeeeee,
 
TumetumiWa jumbe za simu na mwanahalisi forum
kuwa mgombea ubunge jimbo la ubong ; atakuwa na press land mark .

Mwenye taarifa kuhusu muda ,?????

KUHUSU HIYO PRESS. TUJUZE
ubong = Ubungo? Kama ni hivyo nadhani utakuwa unawafahamu hao mliotumiwa huo ujumbe, waulize kwanza wao hope watakuwa wana jibu.
 
TumetumiWa jumbe za simu na mwanahalisi forum
kuwa mgombea ubunge jimbo la ubong ; atakuwa na press land mark .

Mwenye taarifa kuhusu muda ,?????

KUHUSU HIYO PRESS. TUJUZE

Hivi alimwagiwaga tindikali na nani vile?
 
Hivi alimwagiwaga tindikali na nani vile?

tindikali au mafuta ya Taa ; ALIPANGA MWENYEWE ILI APATE NIGHT ZA KUTIBIWA NJE NA CHAMA CHA WAANDISHI BAADA YA MADENI YA CRD.B BAN.K

Tndikali awe vile ;
 
Back
Top Bottom