President Paul Kagame’s mirage railway in back – surprise!

President Paul Kagame’s mirage railway in back – surprise!

Reply zako zinaonesha wewe ni mtu wa namna gani, Badala ya kujibu hoja unaendekeza tribalism na usahbiki kwa terrorist Kagame, for your information siku za ubabe wa Paul zinahesabika kwenye ncha za vidole vyake, ndipo mtakapo gundua kuwa racism na uwongo siyo deal.
Terrorist ni baba yako na interahamwe wenzako mnaohangaika kwenye misitu ya Congo wapuuzi wakubwa nyie
 
Back
Top Bottom