precision air customer service


R

reginahope

Senior Member
Joined
Mar 26, 2013
Messages
164
Likes
0
Points
33
R

reginahope

Senior Member
Joined Mar 26, 2013
164 0 33
habarini wanajf. kuna mwenye taarifa zozote khs nafasi za customer service zilizotangazwa na precision air kama wameanza kuita? natanguliza shukrani zangu
 
mwanasaikologia

mwanasaikologia

Member
Joined
May 23, 2013
Messages
77
Likes
0
Points
0
Age
58
mwanasaikologia

mwanasaikologia

Member
Joined May 23, 2013
77 0 0
habarini wanajf. kuna mwenye taarifa zozote khs nafasi za customer service zilizotangazwa na precision air kama wameanza kuita? natanguliza shukrani zangu
Kampuni inakufa hii utakopwa
 
Heaven on Earth

Heaven on Earth

JF-Expert Member
Joined
Mar 21, 2013
Messages
37,147
Likes
5,620
Points
280
Heaven on Earth

Heaven on Earth

JF-Expert Member
Joined Mar 21, 2013
37,147 5,620 280
kuwa mpole mdada.......
 
Honey Faith

Honey Faith

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2013
Messages
15,844
Likes
5,769
Points
280
Honey Faith

Honey Faith

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2013
15,844 5,769 280
mi nataka ile kazi ya kuwa nasafiri na abiria kwenye ndege sijui zimetangazwa?
 
hekimatele

hekimatele

JF-Expert Member
Joined
May 31, 2011
Messages
9,488
Likes
282
Points
180
hekimatele

hekimatele

JF-Expert Member
Joined May 31, 2011
9,488 282 180
mi nataka ile kazi ya kuwa nasafiri na abiria kwenye ndege sijui zimetangazwa?
Kigezo kikubwa wanachoangaliaga kwenye hiyo nafasi ni urefu na sura mwanana na usiwe bantu sana. Portability matters. tehe tehe....
Kama vigezo hivyo tajwa unavyo walau unaweza kujiweka nafasi nzuri. Mengine yanayoendelea huko ndani mi sijui kwa kweli. Ukikutana na HR bazazi ujue.....................
 
Honey Faith

Honey Faith

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2013
Messages
15,844
Likes
5,769
Points
280
Honey Faith

Honey Faith

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2013
15,844 5,769 280
Kigezo kikubwa wanachoangaliaga kwenye hiyo nafasi ni urefu na sura mwanana na usiwe bantu sana. Portability matters. tehe tehe....
Kama vigezo hivyo tajwa unavyo walau unaweza kujiweka nafasi nzuri. Mengine yanayoendelea huko ndani mi sijui kwa kweli. Ukikutana na HR bazazi ujue.....................
duh basi tena
 
R

reginahope

Senior Member
Joined
Mar 26, 2013
Messages
164
Likes
0
Points
33
R

reginahope

Senior Member
Joined Mar 26, 2013
164 0 33
Kigezo kikubwa wanachoangaliaga kwenye hiyo nafasi ni urefu na sura mwanana na usiwe bantu sana. Portability matters. tehe tehe....
Kama vigezo hivyo tajwa unavyo walau unaweza kujiweka nafasi nzuri. Mengine yanayoendelea huko ndani mi sijui kwa kweli. Ukikutana na HR bazazi ujue.....................
mh ni kweli au kuwekana roho juu juu? kwanin wasingeviweka hivo vigezo kwenye tangazo lao ili tusiapply kabisa?
 
Honey Faith

Honey Faith

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2013
Messages
15,844
Likes
5,769
Points
280
Honey Faith

Honey Faith

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2013
15,844 5,769 280
mh ni kweli au kuwekana roho juu juu? kwanin wasingeviweka hivo vigezo kwenye tangazo lao ili tusiapply kabisa?
si vigezo vya hiyo kazi ya costomer care uliyoomba
 
ndetichia

ndetichia

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2011
Messages
27,734
Likes
2,009
Points
280
ndetichia

ndetichia

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2011
27,734 2,009 280
habarini wanajf. kuna mwenye taarifa zozote khs nafasi za customer service zilizotangazwa na precision air kama wameanza kuita? natanguliza shukrani zangu
endelea tu kutuma tu..
 
Mad Max

Mad Max

JF-Expert Member
Joined
Oct 21, 2010
Messages
3,741
Likes
787
Points
280
Mad Max

Mad Max

JF-Expert Member
Joined Oct 21, 2010
3,741 787 280
Kigezo kikubwa wanachoangaliaga kwenye hiyo nafasi ni urefu na sura mwanana na usiwe bantu sana. Portability matters. tehe tehe....
Kama vigezo hivyo tajwa unavyo walau unaweza kujiweka nafasi nzuri. Mengine yanayoendelea huko ndani mi sijui kwa kweli. Ukikutana na HR bazazi ujue.....................

hekimatele umesahau Sauti aisee. Dah., hiki.cha muhimu sana. Sio muhudumu anatangaza abiria wafunge mikanda then lisauti linatoka kwenye PA kama zombie :faint:
 
Last edited by a moderator:
hekimatele

hekimatele

JF-Expert Member
Joined
May 31, 2011
Messages
9,488
Likes
282
Points
180
hekimatele

hekimatele

JF-Expert Member
Joined May 31, 2011
9,488 282 180
hekimatele umesahau Sauti aisee. Dah., hiki.cha muhimu sana. Sio muhudumu anatangaza abiria wafunge mikanda then lisauti linatoka kwenye PA kama zombie :faint:
Hujawahi kukutana na wanawake wazuri waliojaliwa muonekano mwanana halafu ukisikia sauti utadhani Gurumo anaimba?
 

Forum statistics

Threads 1,263,717
Members 486,018
Posts 30,161,424