Pozi za Wambeya

Jile79

JF-Expert Member
May 28, 2009
14,109
2,000
Niliishatabiri kuwa miaka 5 itapita huyu msaniii namba moja magu hatakanyaga Mbeya kwa sababu hawamtaki kabisa kwa usanii wake tangu akiwa naibu na waziri kamili na kwa jinsi wanambeya wlivomzomea mpaka akaamua kusema "Peoples"watu wakaitikia "Power" ndipo akaruhusiwa kuendelea na safari yake
 

Jile79

JF-Expert Member
May 28, 2009
14,109
2,000
Sehemu zenye wasomi xxm hawawezi kutoboa ndo maana wanakazana kusema ccm ipo mpaka vijijini kwani muda ukifika wanawanunulia wanakijiji Pombe za kienyeii na pilau huku wakiwapa t-shirt za ccm kila baada ya miaka 5...?
SHAME ON U ccm??!!
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom