Posho za Walimu Wakuu na Maafisa Elimu Kata

Posho za Walimu Wakuu na Maafisa Elimu Kata

Godbless .m.

Member
Joined
Dec 3, 2011
Posts
48
Reaction score
11
Mwaka 2015 Ilisemekana kutakuwa na Posho za Walimu wakuu na Waratibu Elimu sasa mpka Leo sioni chochote kinachoendelea au ndo kusema ilikuwa ni gia za kisiasa??? Utekelezaji wa mpango huu upo?
 
waulize CWT chama chako cha wafanyakazi huenda wakawa na jibu
 
Kwani bajeti si ndio inasomwa subiri Julai bhana kodi inakusanyika utaiona asubuhi njema
 
Bora tu hata zisiwepo maana kwa baadhi ya wakuu wa shule na waratibu elimu kata zitaongeza manyanyaso kwa waliochini yao na kujiona wao muhimu zaidi kuliko wengine kiufupi wengi wao malimbukeni
 
Wanakaz nyingi sana pamoja na kuwabana walimu wasitoroke hovyo vituoni
 
Mwaka 2015 Ilisemekana kutakuwa na Posho za Walimu wakuu na Waratibu Elimu sasa mpka Leo sioni chochote kinachoendelea au ndo kusema ilikuwa ni gia za kisiasa??? Utekelezaji wa mpango huu upo?
Wewe umesikia wapi mkuu weka chanzo chako umepata wapi.
 
Wanakaz nyingi sana pamoja na kuwabana walimu wasitoroke hovyo vituoni
Kweli ww ni MAVUNO mh yani kuwabana walimu mh mh
1.Huwezi kumbana mwalimu.
2. Wasitoroke hovyo vituoni lakini watoroke? Nonsense
 
Chichimiz ukiona walimu wanatoroka jua mkuu kalala
 
Subira huvuta heri... subiri afisa, lakini usifundishe twisheni
 
Back
Top Bottom