Posho za JKT ni shillingi ngapi?

Posho za JKT ni shillingi ngapi?

Lio tz

Member
Joined
Apr 16, 2018
Posts
71
Reaction score
26
Ndugu ningependa kufahamu kuhusu
Miaka miwili ya jkt na hizo posho wanazopewa ni kiasi gani mwenye uelewa naomba anisaidie
 
Nashukuru na hio pesa unaanza kupewa kipindi upo depo au mpaka mkataba na jkt wa miaka miwili na ishu ya kula na malazi imekaaje
 
Hiyo ni ya kwenye maandishi lkn kiuhalisia ni kwamba kuruti wanaishia kupata 30K au 40K (maximum) wakubwa wanazazifyeka ile ile 7bu ya kuruti kuchangia michango mbalimbali ya kijeshi.
 
Hiyo ni ya kwenye maandishi lkn kiuhalisia ni kwamba kuruti wanaishia kupata 30K au 40K (maximum) wakubwa wanazazifyeka ile ile 7bu ya kuruti kuchangia michango mbalimbali ya kijeshi.
Duh! Na kula unajitegemea?
 
Ni elfu hamsini ila mpaka uishike mkononi iwe yako ni chini ya elfu hamsini
 
Ndugu ningependa kufahamu kuhusu
Miaka miwili ya jkt na hizo posho wanazopewa ni kiasi gani mwenye uelewa naomba anisaidie
Wew sio mzalendo,Vijana wanaojiunga na JKT huwa ni kwa kujitolea,kama unataka kuingia JKT ukizani kuna ajira nakushauri uache,unaanza kufikilia posho ya JKT wakati hata kujiunga bado?we ni hatari sana,haufai kuingia National Service,tafuta kaz nyingn ya kufanya,watu kama wew hawahitajiki kule,
 
Wew sio mzalendo,Vijana wanaojiunga na JKT huwa ni kwa kujitolea,kama unataka kuingia JKT ukizani kuna ajira nakushauri uache,unaanza kufikilia posho ya JKT wakati hata kujiunga bado?we ni hatari sana,haufai kuingia National Service,tafuta kaz nyingn ya kufanya,watu kama wew hawahitajiki kule,
Huelewi kwann nauliza bora usingepoteza kbs zako kureply pumba kama huna hoja shut up[emoji55]
 
nasikia imepandishwa sasa hivi ni 70,000 japo sina uhakika sana
 
Huelewi kwann nauliza bora usingepoteza kbs zako kureply pumba kama huna hoja shut up[emoji55]
Ludi bushi ukalime,huu ni msimu wa kilimo usichelewe,huwez ukauliza posho za JKT wanalipwa sh ngapi unazan JKT kuna ajira?kwa Mimi ninaye jua lazma nikuone mtu wa ajabu sana,wew ni kituko cha mwaka huu
 
Ludi bushi ukalime,huu ni msimu wa kilimo usichelewe,huwez ukauliza posho za JKT wanalipwa sh ngapi unazan JKT kuna ajira?kwa Mimi ninaye jua lazma nikuone mtu wa ajabu sana,wew ni kituko cha mwaka huu
Nashukuru kwakua ufaham wako ndo ulipofikia[emoji40]
 
Wew sio mzalendo,Vijana wanaojiunga na JKT huwa ni kwa kujitolea,kama unataka kuingia JKT ukizani kuna ajira nakushauri uache,unaanza kufikilia posho ya JKT wakati hata kujiunga bado?we ni hatari sana,haufai kuingia National Service,tafuta kaz nyingn ya kufanya,watu kama wew hawahitajiki kule,
hata kama kujitolea,,,haimaanishi ndio nilale njaa au nikose pesa ya matibabu... Fikiria kabla ya kumjibu mtu
 
Nashukuru kwakua ufaham wako ndo ulipofikia[emoji40]
Nikusaidie tu,JKT posho ni elf 50 kwa sasa,na haiji kwa wakati, inaweza ikapita hata miez 2 haijaja hilo usishangae kwa sabubu ile sio ajira na huna pakulalamika,huwez kuandamana,pale JKT uzalendo uko mbele kuliko hiyo posho,sehemu ya kulala bure,kitanda utapewa bure,mavazi kuanzua Pit short na vest yake ni bure,kombati zao ni bure raba na buti ni bure,chakula utakula bure mpaka utakinai mwenyew,wao kule wanahitaji mwili wako tu wew unabaki na hiyo roho yako,wanakufundisha uzalendo na jinsi ya kujitegemea,kuajiliwa ukiwa JKT hayo ni majaliwa tu (probability).Unaweza ukaajiliwa au usiajiliwe,baada ya miaka 2 mkataba ukiisha unaludi nyumbani,Kama kuna ndugu yako anataka kwenda kule mwambie kabisa ajue hilo,kule unafundishwa jinsi ya kufanya kazi za mikono,
 
Nikusaidie tu,JKT posho ni elf 50 kwa sasa,na haiji kwa wakati, inaweza ikapita hata miez 2 haijaja hilo usishangae kwa sabubu ile sio ajira na huna pakulalamika,huwez kuandamana,pale JKT uzalendo uko mbele kuliko hiyo posho,sehemu ya kulala bure,kitanda utapewa bure,mavazi kuanzua Pit short na vest yake ni bure,kombati zao ni bure raba na buti ni bure,chakula utakula bure mpaka utakinai mwenyew,wao kule wanahitaji mwili wako tu wew unabaki na hiyo roho yako,wanakufundisha uzalendo na jinsi ya kujitegemea,kuajiliwa ukiwa JKT hayo ni majaliwa tu (probability).Unaweza ukaajiliwa au usiajiliwe,baada ya miaka 2 mkataba ukiisha unaludi nyumbani,Kama kuna ndugu yako anataka kwenda kule mwambie kabisa ajue hilo,kule unafundishwa jinsi ya kufanya kazi za mikono,
Asante sana kaka majibu yako yamekidhi nilichokihitaji maana nilikua naulizia hivyo kwa sababu
Natoka familia maskini hivyo nilikua nahitaji mwangaza kwanza nisije nikashindwa kumudu gharama za huko maana wazazi wangu walishindwa kumudu kunipeleka 5na6 nlipangiwa kigoma lugufu asante Mungu akubariki[emoji120] [emoji120] [emoji120]
 
Dogo, mm mwenyewe NINAPENDA SANA JESHI MPAKA NINAUMWA AISEEEH Lkn usawa Wa Magu ni mbaya sana.Kwa kawaida mtu huenda kule jkt ili apate ajira jeshini MF.JWTZ, POLISI N.K lkn mambo yapo ndivyo sivyo kwa miaka hii, Luna uwezekano ukaenda JKT halafu mda wako (mkataba) ukaisha huku hujapata ajira JWTZ, TISS, POLISI MAGEREZA N.K kwa hiyo unakuwa umepoteza miaka miwili (au mitatu bure !!! ) ukirudi kitaa km hujajaaliwa kupata ajira kule, unaanza masha upya ! Unazidiwa na uliemacha mtaani.Kwa hiyo, km huna mtu kule jeshini ambae atakusaidia, ni htr sana.Lkn ni ww tuu na utakavyoamua

Angalia huu Uzi ndo ujue
Vijana zaidi ya 3,000 warudishwa nyumbani baada ya kumaliza mafunzo ya JKT kwa kujitolea, wakosa ajira
 
Back
Top Bottom