Porini kuna vituko aisee

Porini kuna vituko aisee

Jonogomero

Member
Joined
Feb 8, 2012
Posts
99
Reaction score
27
Da..! porini nako kunavituko juzi panya kapita mara gafla kwa bahati mbaya kamkanyaga nyoka!Nyoka akamwambia mbona dogo unankanyaga panya akasema samahan bro..!Nyoka akasema samahan nn? kachek katoto kadogo ndev mwil mzma,panya akamjibu lichek kubwa zima bado linatambaa..! ENJOY IT...,
 
Umenikumbusha ki2 broo!
Et kuna panya alikuwa na mamaye ktk pitapita mara ghafla paka huyo fac 2 fac bas mama panya akamwambia mtoto bak nyuma m nikabiliane naye. Yule panya akaanza kubweka like a dog daah! Paka akaona isiwe tabu akaishia zake, mama panya akajitamba kwa mwanae "unaona faida ya kijifunza lugha za kigen"
 
Da..! porini nako kunavituko juzi panya kapita mara gafla kwa bahati mbaya kamkanyaga nyoka!Nyoka akamwambia mbona dogo unankanyaga panya akasema samahan bro..!Nyoka akasema samahan nn? kachek katoto kadogo ndev mwil mzma,panya akamjibu lichek kubwa zima bado linatambaa..! ENJOY IT...,

congrats! Ur very creative
 
Umenikumbusha ki2 broo!
Et kuna panya alikuwa na mamaye ktk pitapita mara ghafla paka huyo fac 2 fac bas mama panya akamwambia mtoto bak nyuma m nikabiliane naye. Yule panya akaanza kubweka like a dog daah! Paka akaona isiwe tabu akaishia zake, mama panya akajitamba kwa mwanae "unaona faida ya kijifunza lugha za kigen"

***
Kwa kigogo hii inaitwa KALIS !
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom