POPE kupata wakati mgumu Israel...

POPE kupata wakati mgumu Israel...

BINARY NO

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2011
Posts
2,155
Reaction score
2,171
Wakati POPE akijiandaa kufanya ziara nchini Israel Jews wameanza kuvuruga kwa kuchora graffiti kwenye kuta mbalimbal za kumponda na anti cristian...ikumbukwe israel wanadin yao tofauti na ukristo kw wengi tunavyodhani...vkosi vya ulinzi vimeongezwa ili mambo yasiharibike
 
Sasa hawa makufar na washirikina wa kikristo watakuwa wageni wa nani!!!!!
Kwani si huwa wanadai Israel ndio chimbuko la dini yao, sasa mbona wana be hated kiasi hiki?????
 
Sasa hawa makufar na washirikina wa kikristo watakuwa wageni wa nani!!!!!
Kwani si huwa wanadai Israel ndio chimbuko la dini yao, sasa mbona wana be hated kiasi hiki?????


Uko wapi uthibitisho!?
Hii ni moja ya njama zinazofanywa na Wapinzani wa Kanisa na hii habari ni mtu tu ameamua kujiandikia.
 
Uko wapi uthibitisho!?
Hii ni moja ya njama zinazofanywa na Wapinzani wa Kanisa na hii habari ni mtu tu ameamua kujiandikia.
ushahidi ndo huu.
Mideast-Israel-Christ_sham-5.jpg
 
Sasa hawa makufar na washirikina wa kikristo watakuwa wageni wa nani!!!!!
Kwani si huwa wanadai Israel ndio chimbuko la dini yao, sasa mbona wana be hated kiasi hiki?????

Wewe sio mwislamu. Mwislamu anayefuata mafundisho ya mtume hawezi kuwa na kauli chafu kwa wenzake. Nakuweka mikononi mwa mtume akuhukumu!
 
Wewe sio mwislamu. Mwislamu anayefuata mafundisho ya mtume hawezi kuwa na kauli chafu kwa wenzake. Nakuweka mikononi mwa mtume akuhukumu!

Achana nae maalim mtu mwenyewe hapo alipo hajaenda masjid leo na utakuta kanya na hajajitawadha ndio maana anaongea utakfiri hapa!!
 
Israel iko wazi kwa imani zote kisheria hakuna anaezuiliwa kuingia hapo ili mradi tu havunji sheria za nchi wala haingilii imani yao.kama ndivyo basi waende wakabomoe msikiti wa Al Aqsa
 
Wakati POPE akijiandaa kufanya ziara nchini Israel Jews wameanza kuvuruga kwa kuchora graffiti kwenye kuta mbalimbal za kumponda na anti cristian...ikumbukwe israel wanadin yao tofauti na ukristo kw wengi tunavyodhani...vkosi vya ulinzi vimeongezwa ili mambo yasiharibike

...........kuna wale ambao wako bizee na bendera za myahudi !:der:
 
Sasa hawa makufar na washirikina wa kikristo watakuwa wageni wa nani!!!!!
Kwani si huwa wanadai Israel ndio chimbuko la dini yao, sasa mbona wana be hated kiasi hiki?????

Unapenda kutukaka hata ukiwatukana wao ndo wanaoshikilia kila kitu kuanzia shule, unadhani ungesoma quraani yako ungejua hata kuandika na kusoma, hayo madaraja, upasuaji mahospitalini majengo bila wao hata hiyo laptop unayotumia kuandika ujinga wako usingeijua.
 
Unapenda kutukaka hata ukiwatukana wao ndo wanaoshikilia kila kitu kuanzia shule, unadhani ungesoma quraani yako ungejua hata kuandika na kusoma, hayo madaraja, upasuaji mahospitalini majengo bila wao hata hiyo laptop unayotumia kuandika ujinga wako usingeijua.
Inaelekea kwa mtazamo wako unadhani kujua kusoma na kuandika ni Kiswahili na lugha za kizungu peke yake... unasahau kwamba mathalani, Japan au China wana alphabets zao ambazo hazifanani kabisa na hizi za kwetu! So, Mchina anayeandika na kusoma Kichina lakini hawezi lugha yoyote ya Magharibi... unataka kusema Mchina huyo hajui kusoma na kuandika?! Kama ulidhani hoja yako ni ya maana sana badi labda ungesema asingejua kusoma na kuandika Kiswahili na Kizungu lakini kusema asingejua hata kusoma wakati umesema "unafikiri ungesoma Quran...." Kwahiyo angesoma Koran na bado tena asijue kusoma... maajabu haya!!!
 
Sasa hawa makufar na washirikina wa kikristo watakuwa wageni wa nani!!!!!
Kwani si huwa wanadai Israel ndio chimbuko la dini yao, sasa mbona wana be hated kiasi hiki?????
Was it necessary? Hivi kweli ni hivi ndivyo Mtume wetu alivyokuwa anaishi na wale wasio Waislamu? Hivi ni kweli Mtume wetu walikuwa ni mtu mwenye chuki na lugha za kuudhi kiasi hiki dhidi ya wale ambao hawakuwa Waislamu ambao walienea kila kona ya Bara Arabu? Kwa hakika tunadhalilisha dini yetu kiasi cha kuonekana ni dini ya hovyo hovyo... kwa mtindo huu, kwa hakika tunafanya adui wa Uislamu kuwa mwislamu mwenyewe hadi napata shaka siku hizi ikiwa wote humu wanaojidai waislamu ni waislamu kweli au ni watu disguised as Muslims na kuanza kutoa lugha za hovyo hovyo ili ionekane Uislamu ndivyo walivyo.
 
Wewe ulileta udini hivyo nataka utoe mfano mmojawapo wa dini yenu inawafundisha kuweza kujua kusoma na kuandika?

Inaelekea kwa mtazamo wako unadhani kujua kusoma na kuandika ni Kiswahili na lugha za kizungu peke yake... unasahau kwamba mathalani, Japan au China wana alphabets zao ambazo hazifanani kabisa na hizi za kwetu! So, Mchina anayeandika na kusoma Kichina lakini hawezi lugha yoyote ya Magharibi... unataka kusema Mchina huyo hajui kusoma na kuandika?! Kama ulidhani hoja yako ni ya maana sana badi labda ungesema asingejua kusoma na kuandika Kiswahili na Kizungu lakini kusema asingejua hata kusoma wakati umesema "unafikiri ungesoma Quran...." Kwahiyo angesoma Koran na bado tena asijue kusoma... maajabu haya!!!
 
Back
Top Bottom