Polisi wazuia mkutano wa UKAWA Zanzibar

Polisi wazuia mkutano wa UKAWA Zanzibar

Ukawa walijua wamekwenda kwenye bunge la katiba wote kama wajumbe kujadili Rasimu kumbe magamba wana ajenda yao,bada ya kubaini ndio hivyo.waulize ndugu zako magamba wanabembeleza nini Ukawa warudi wao si wengi wapitishe katiba yao tu.swala la posho unafiki wa magamba kwasababu posho inatakiwa ilipwe kila unapoingia kikaaoni kulipa wajumbe kabla ya kikao nimakosa na hata ukawa wangekataa isingesaidia wangewekewa kwenye akaunti zao(unakumbuka issue ya Zitto alikataa posho lakini zikaingizwa kwenye akaunti)
 
Funguka ndugu. Hili ni BUNGE LA TAIFA co la chama wala taasisi ye yote. Walitakiwa wakatae kushiriki kabla madamu wameshiriki na kisha kukimbia ni kosa kubwa mno mno.
Wao waendelee kugoma kisha MATOKEO watayaona. Ni mbaya sanaaa ktk Bunge hili.
Waswahili walinena
ASOJUA MAANA HAMBIWI MAANA.
TAMBUA KUWA HAWABEMBELEZWI NI AIBU KWAO KAMA UKITAMBUA SHERIA ZA KIMATAIFA
 
Back
Top Bottom