Polisi wamsaka MwanaCHADEMA aliyeiba kadi za ACT

Polisi wamsaka MwanaCHADEMA aliyeiba kadi za ACT

njoo na lissu mahakamani aulize maswali hayo,,, lakini wewe huwez,,, na huyo lisu ataumbuka tuu
Lipeni kodi ya Pango la ofisi ya mkua ya ACT huko Katavi.... Mwenye nyumba ameahidi kuwafanya kitu-mbaya.. Itabidi mchague ama kuhamishiwa ujauzito kutoka kwa binti ili mjivinjali nao kwa miezi tisa au kutembelewa na POPO BAWA kwa miezi mitatu mfululizo.....
 
Lipeni kodi ya Pango la ofisi ya mkua ya ACT huko Katavi.... Mwenye nyumba ameahidi kuwafanya kitu-mbaya.. Itabidi mchague ama kuhamishiwa ujauzito kutoka kwa binti ili mjivinjali nao kwa miezi tisa au kutembelewa na POPO BAWA kwa miezi mitatu mfululizo.....

Ha! Ha! Ha! Haaa!!!
 
Back
Top Bottom