Polisi wakamateni watu hao!


Ralphryder

Ralphryder

JF-Expert Member
Joined
Nov 16, 2011
Messages
4,587
Likes
8
Points
135
Ralphryder

Ralphryder

JF-Expert Member
Joined Nov 16, 2011
4,587 8 135
Nimeona ktk taarifa ya habari ya ITV jioni ya leo, Mama mmoja na kijana mmoja wakaazi wa Longido, wakijinadi hadharani kwamba watamuua muwekezaji baada ya siku 3! Hii imekaaje? Tena wanaongea wazi wazi mbele vyombo vya habari! Ni kosa la jinai kwa mtu yeyote kumtishia maisha mtu mwingine, msingoje mpaka wafanye kweli! Ni ushauri wangu tu.
 

Forum statistics

Threads 1,249,654
Members 480,983
Posts 29,706,325