tz1 JF-Expert Member Joined Mar 19, 2011 Posts 2,121 Reaction score 536 Jan 6, 2012 #21 Mbona hajavaa hijab?Analeta ukristo pemba.
AMINATA 9 JF-Expert Member Joined Aug 6, 2011 Posts 2,120 Reaction score 642 Jan 6, 2012 #22 amependeza tena mzuri kuliko yule aliyekua anasema mzuri kuliko wanawake wote jf
Kongosho JF-Expert Member Joined Mar 21, 2011 Posts 35,987 Reaction score 24,232 Jan 6, 2012 #23 Ha ha ha, hujamsahau tu? Vimacho vyake jamani AMINATA 9 said: amependeza tena mzuri kuliko yule aliyekua anasema mzuri kuliko wanawake wote jf Click to expand...
Ha ha ha, hujamsahau tu? Vimacho vyake jamani AMINATA 9 said: amependeza tena mzuri kuliko yule aliyekua anasema mzuri kuliko wanawake wote jf Click to expand...
Angel Msoffe JF-Expert Member Joined Jun 21, 2011 Posts 6,781 Reaction score 1,658 Jan 6, 2012 #24 kongosho said: kwingine kooote, ila macho yake, dah! Asingetengeneza tu wanja wa sina bwana Click to expand... teh teh
kongosho said: kwingine kooote, ila macho yake, dah! Asingetengeneza tu wanja wa sina bwana Click to expand... teh teh
Ralphryder JF-Expert Member Joined Nov 16, 2011 Posts 5,599 Reaction score 1,801 Jan 6, 2012 #25 Nyani Ngabu said: Mrs. Officer, I'm guilty as charged. Click to expand... Mh! Ehee hebu tuache masikhara naskia matoke ya darasa la saba yametoka, vipi Nyani ngabu umefaulu!?
Nyani Ngabu said: Mrs. Officer, I'm guilty as charged. Click to expand... Mh! Ehee hebu tuache masikhara naskia matoke ya darasa la saba yametoka, vipi Nyani ngabu umefaulu!?
mikatabafeki JF-Expert Member Joined Dec 29, 2010 Posts 12,770 Reaction score 4,656 Jan 6, 2012 #26 ​hivi ile ishu ya kutanguliza ushungi then kofia iliishia wapi aiseeh.
Kimbojo JF-Expert Member Joined Apr 12, 2009 Posts 387 Reaction score 54 Jan 6, 2012 #27 Huyo alipaswa awe mpelelezi ili avae kiraia angefanya vizurisaana .
Kigogo JF-Expert Member Joined Dec 14, 2007 Posts 20,504 Reaction score 6,199 Jan 6, 2012 #28 Mtumishi Wetu said: Mzee wangu aangalie asikate vidole kwa shake shake, ni hatari Polisi Zanzibari!!!!!!!!!!!!! Click to expand... kazidisha na mipoda bana..hivi huyu mzee kwa nini muda wote anavaa mwani ya jua...
Mtumishi Wetu said: Mzee wangu aangalie asikate vidole kwa shake shake, ni hatari Polisi Zanzibari!!!!!!!!!!!!! Click to expand... kazidisha na mipoda bana..hivi huyu mzee kwa nini muda wote anavaa mwani ya jua...
Mabagala JF-Expert Member Joined Nov 27, 2009 Posts 1,477 Reaction score 327 Jan 6, 2012 #29 nakajua haka nilishakunywa nacho supu pale malindi upande wa pili wa kituo cha polisi. nilimuacha anakaa pale ziwani
nakajua haka nilishakunywa nacho supu pale malindi upande wa pili wa kituo cha polisi. nilimuacha anakaa pale ziwani