Polisi na wabunge wa chadema kulikoni?


N

Nikukumbushe

JF-Expert Member
Joined
Jun 4, 2013
Messages
2,602
Likes
10
Points
0
N

Nikukumbushe

JF-Expert Member
Joined Jun 4, 2013
2,602 10 0
Kazi ya polis kwa sasa ni kukamata,kupiga na kutesa wabunge wa chadema.Najiuliza mbona hawawakamati wauza madawa ya kulevya,mafisadi,wahujumu uchumi,wauaji nk?.
Ukweli uko hivi,mtenda jambo hawezi kujikamata mwenyewe,kujitesa na kujiua mwenyewe na huwezi kujihukumu mwenyewe.
 

Forum statistics

Threads 1,275,055
Members 490,894
Posts 30,531,653