Polisi na Jamii | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Polisi na Jamii

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Kamkuki, Jul 7, 2011.

  1. Kamkuki

    Kamkuki JF-Expert Member

    #1
    Jul 7, 2011
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 1,055
    Likes Received: 83
    Trophy Points: 145
    Swali wana JF, Hivi kweli kama we' ni mtanzania unayefuatilia nchi yako inavyoendeshwa!, Polisi mambo wanayoifanyia jamii, je unaweza kuthibitisha kuwa Polisi ni sehemu ya jamii??
     
Loading...