Polisi Kumi Kila Kata Arumeru Mashariki | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Polisi Kumi Kila Kata Arumeru Mashariki

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by Puppy, Mar 4, 2012.

  1. Puppy

    Puppy JF-Expert Member

    #1
    Mar 4, 2012
    Joined: Oct 6, 2011
    Messages: 2,045
    Likes Received: 399
    Trophy Points: 180
    Ndugu Wanajamvi.

    Arumeru mashariki sasa itapewa polisi kumi kila kata kuimarisha ulinzi.
    kinachonisumubuA ni nini hasa lengo la kugawa polis hao?

    1. je uhalifu umeongezeka sana au?
    2. au lengo ni kuwatisha wananchi kuhusu kushiriki kampeni/


    Ombi langu kwa polisi kumi kumi., msiwe watumwa, mwisho wa siku lolote likitokea tunawalaumu nyie wakati walowatuma wako maofisini wakila kiyoyzi, na lawama zikizidi wanakuja kwenye media kuwageuka kuwa hawakuwatuma kupiga watu.
    ninyi na ndugu zenu mko mitaani kwetu changanyikeniu wakati wanaowatuma wako oysterbay na masaki, njiro na sakina.
     
  2. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #2
    Mar 4, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,743
    Likes Received: 832
    Trophy Points: 280
    ni strategy mpya ya lowasa na kundi lake'kwa taarifa hawa wananchi wa hapa hawaogopi polisi
     
  3. Saharavoice

    Saharavoice JF-Expert Member

    #3
    Mar 4, 2012
    Joined: Aug 30, 2007
    Messages: 2,588
    Likes Received: 86
    Trophy Points: 145
    Bora, angalau mwezi huu tutapumzika na vibaka wanaotutembelea usiku kucha.
     
  4. commonmwananchi

    commonmwananchi JF-Expert Member

    #4
    Mar 4, 2012
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 1,852
    Likes Received: 240
    Trophy Points: 160
    EL yuko kazini tayari,lengo ni kuwanyima wakazi wa arumeru mashariki nafasi ya kutafakari na kuchukua maamuzi sahihi kuelekea kampeni za uchaguzi Jimboni humo.
    Wanajua kama wananchi wakitafakari kwa kina, basi watakuja na jibu la NO kwa ccm.

    Lakini mleta habari hii bado hujatuambia chanzo cha habari hii tafadhali.
     
  5. Gwankaja Gwakilingo

    Gwankaja Gwakilingo JF-Expert Member

    #5
    Mar 4, 2012
    Joined: Jan 26, 2012
    Messages: 1,961
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Mkuu NGUVU ya UMA kila nyumba ushauri wako kwa askari hao kumikumi ni wa msingi sana lakinim sijui kama watakuwa wanajitambua yote kwa yote Sku yao inakuja
     
  6. M

    Mr.Busta JF-Expert Member

    #6
    Mar 4, 2012
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 673
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    wapeleke na wanajeshi mbona hao hawatoshi.inanikumbusha siku mbowe amepelekwa Arusha na jeshi.
     
  7. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #7
    Mar 4, 2012
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Anauonyesha u-dikteta wake kabla hajawa mjengoni. Lol!!!
     
  8. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #8
    Mar 4, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,838
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 145
    ote watapiga kura kumikumi
     
  9. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #9
    Mar 4, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,189
    Likes Received: 4,542
    Trophy Points: 280
    Pongezi kwa Jeshi la polisi kwa kuweka ulinzi Arumeru.
     
  10. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #10
    Mar 4, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,189
    Likes Received: 4,542
    Trophy Points: 280
    Vipi wale walinzi wa Lema, wapo wangapi?
     
  11. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #11
    Mar 4, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,950
    Likes Received: 366
    Trophy Points: 180
    wanamlinda nani?
     
  12. WA-UKENYENGE

    WA-UKENYENGE JF-Expert Member

    #12
    Mar 4, 2012
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 2,905
    Likes Received: 226
    Trophy Points: 160
    Wameshakula mlungula kutoka kwa mapredeshee wa CCM. Hakuna shaka pesa itarudi tu, ila kwanza status iwepo. Natamani watu wote tuikatae CCM.
     
  13. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #13
    Mar 4, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,995
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Huo ni utumwa flu!!
     
  14. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #14
    Mar 4, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,189
    Likes Received: 4,542
    Trophy Points: 280
    Mkuu kwani Lema kapewa walinzi wa ngapi?
     
  15. meningitis

    meningitis JF-Expert Member

    #15
    Mar 4, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 7,496
    Likes Received: 353
    Trophy Points: 180
    hao polisi wasile magengeni jamaa wana visa vya kuuana kwa pestcides
     
  16. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #16
    Mar 4, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,189
    Likes Received: 4,542
    Trophy Points: 280
    Wanawalinda Wananchi wa Arumeru Mashariki pamoja na mali zao.

    Kama wewe unaona Arumeru pako salama kwa nini Lema kapewa walinzi wa jadi zaidi ya 300?
     
  17. Prishaz

    Prishaz JF-Expert Member

    #17
    Mar 4, 2012
    Joined: Nov 18, 2011
    Messages: 1,833
    Likes Received: 1,172
    Trophy Points: 280
    ritz pongezi kwa ajili ya nini sasa?
     
  18. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #18
    Mar 4, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,743
    Likes Received: 832
    Trophy Points: 280
    nia na madhumuni ni nini?tutajua tu
     
  19. M

    Mafie PM JF-Expert Member

    #19
    Mar 4, 2012
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 1,318
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Wachache sana ila tunawashauri wawe wapole tu maana Meru siyo Igunga
     
  20. N

    Naytsory JF-Expert Member

    #20
    Mar 4, 2012
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 1,399
    Likes Received: 141
    Trophy Points: 160
    Mbona Igunga hawakuwalinda raia na mali zao? Yawezekana wanapohusika ccm au wenyewe polisi kuua basi hakuna hatua zilizochukuliwa. Na hilo hata wewe unalifahamu.
     
Loading...