Polisi jifunzeni kitu hapa

Polisi jifunzeni kitu hapa

Haya mambo yanapaswa kuzungumzwa kwenye vikao vya ndani, baada ya hapo mwanasiasa akiwa na OCD watoke nje na kutoa hayo matangazo. Kum 'grill' OCD hadharani namna hiyo siyo busara!
Sio busara kwa kweli
 
Waachwe tu hata wao bodaboda asipovaa helmet kwani akifa hasara ni kwa polisi?
 
Haya mambo yanapaswa kuzungumzwa kwenye vikao vya ndani, baada ya hapo mwanasiasa akiwa na OCD watoke nje na kutoa hayo matangazo. Kum 'grill' OCD hadharani namna hiyo siyo busara!
Upo sawa ila hawa police wa Tz bila kupata kikaango ivyo wengi vichwa ngumu
 
Haya mambo yanapaswa kuzungumzwa kwenye vikao vya ndani, baada ya hapo mwanasiasa akiwa na OCD watoke nje na kutoa hayo matangazo. Kum 'grill' OCD hadharani namna hiyo siyo busara!
Iko hivi,awamu hii baadhi ya viongozi wanawatumia viongozi wa chini yao kama daraja ili wapate sifa kwa wananchi.

Haijalishi wewe wa chini utadhalilika au vipi ili mradi mimi wa juu yako nazoa sifa hilo utajua wewe.
​
 
Iko hivi,awamu hii baadhi ya viongozi wanawatumia viongozi wa chini yao kama daraja ili wapate sifa kwa wananchi.

Haijalishi wewe wa chini utadhalilika au vipi ili mradi mimi wa juu yako nazoa sifa hilo utajua wewe.
​
Mkuu hapo inakua alietumiwa ni OCDM ama?
 
Sio busara ni kweli. Ila yawezekana hio ishu/kero bodaboda waliibua hapohapo na DC akariek hivyo.
Haya mambo yanapaswa kuzungumzwa kwenye vikao vya ndani, baada ya hapo mwanasiasa akiwa na OCD watoke nje na kutoa hayo matangazo. Kum 'grill' OCD hadharani namna hiyo siyo busara!
 
Mkuu hapo inakua alietumiwa ni OCDM ama?
Ndio,kinachowaponza viongozi awamu hii ni kushangiliwa,kwani RC alishindwa kukaa na OCD akazungumza naye ndani badala ya kumsimamisha hadharani na kumchachafya hivyo?​
 
Huyo anayemuuliza OCD logic yake ni finyu kidogo, na OCD kashindwa tu kumjibu kwa kutoa data ya wanaokamatwa wakiwa na abiria hajavaa helmet.
Sasa huyo anayekamatwa bila kuwa na abiria na bila kuwa na helmet ya pili, huwa hatoi maelezo kwa wakati huo anaelekea wapi? Je, kama umewakuta bodaboda kituoni na hawana helmet ya pili, je hawasubiri abiria kweli hapo? Na abiria akitokea inakuwaje?
OCD alitakiwa ku-apply elimu aliyopewa Moshi chuoni ikiwemo saikolojia ya muharifu.
 
Back
Top Bottom