Plpl anaongea sana (ana piga sana kelele) Mimi niliacha kumsikilizaPole pole aliondolewa nafasi ya Katibu mwenezi na JPM, ila shaka alisimamishwa kazi na JPM kupitia pole pole, leo samia aliyekuwa makamu wa Rais anamteua shaka kuwa katibu mwenezi nafasi iliyokuwa ya pole pole. Siasa ni somo gumu kulielewa
Hakumaliza kazi ya kufyeka wahuni wakwepa kodi nchini. Leta linginePolepole umesahau nini kule ofisini
Wanadhani sisi ni wajinga,nchi siyo kampuni wala familiaKwa mwenye akili timamu, unawezaje kumwalika Rais azindue jiwe la msingi ujenzi wa bandari bila mkataba wowote?
Jpm, mama alimzawadia ubunge yule km/kiongozi wa mwezi m1 na wiki.Mama
Jamaa amelaaniwa haswaKipindi cha ziara za kampeni kalikuwa kama kimsukule Fulani,
Alikuwa anamuona Magu kama Mungu.
CCM wanajua kila mtu ni kilaza kama waoWanadhani sisi ni wajinga,nchi siyo kampuni wala familia
DuJpm, mama alimzawadia ubunge yule km/kiongozi wa mwezi m1 na wiki.
Anawawakilisha hao uliowataja. Wote wapo nyuma yake.Dr Bashiru Ally yuko kimya
Taslima yuko kimya
Mpogolo yuko kimya
Ni Polepole peke yake anayezunguka kwenye media ilhali alishastaafu na kuzawadiwa ubunge
Polepole umesahau nini kule ofisini kwa Shaka?
Maendeleo hayana vyama!
Tunawaangalia tu,hakun atakaye ishi mileleCCM wanajua kila mtu ni kilaza kama wao
Huenda ndiye aliyekuwa mwihifadhi was ripoti ya ukaguzi Mali za chama chakavu, chama kijani, chama la chukua chako mapema, shida ni kuwa alijua angekuwa Maza kuu daima na kusahau kama maisha ni kupanda na kushuka mabonde na milima🤔.Dr Bashiru Ally yuko kimya
Taslima yuko kimya
Mpogolo yuko kimya
Ni Polepole peke yake anayezunguka kwenye media ilhali alishastaafu na kuzawadiwa ubunge
Polepole umesahau nini kule ofisini kwa Shaka?
Maendeleo hayana vyama!
Huyo kasha bwia vikombe vya mma, anatafuta uokozi wajameni, mwanakijani mmoja ajitolee kumwokoa🤔.Mfa maji...
Ila tulimuelewa mwendazake aliyekuwa akizindua miradi ya zamani iliyokwishazinduliwa na mtangulizi wake.Kwa mwenye akili timamu, unawezaje kumwalika Rais azindue jiwe la msingi ujenzi wa bandari bila mkataba wowote?
Huyo atanyamaza mwenyewe muda wake ukifika. Hana hata faili moja. Alikuwa Gwajiboy hapa yuko wapi now.ccm kumnyamazisha huyu punguani hawataweza coz wanahofia kumwagwa hadharani mafaili ya kifo cha mwendazake hivo wataendelea kumvumilia hivo hivo.
😀 😀 🤣Halafu anaita shule ya uongozi hovyo kabisa hii nchi ina watu wa ajabu sana.Anatoa ushauri, yeye ana uzoefu wa kupora uchaguzi, na ununuzi wa wapinzani