Polepole: Mzee Azim Dewji ni moja ya wale wapiga mapambio kinafiki

Polepole: Mzee Azim Dewji ni moja ya wale wapiga mapambio kinafiki

Mkalukungone Mwamba

JF-Expert Member
Joined
Aug 29, 2022
Posts
3,077
Reaction score
7,080
Kuna watu wanapenda kusifu tu hata rais afanyi kazi wao ni kusifu tu muda wote, kwahiyo mimi ningekuwa na wivu ningetaka kuona anafeli. Kwahiyo mzee wangu Azim Dewji ni wapiga mapambio kinafiki sababu labda kuna chochote kitu anatazima

 
Huyo Kunguni Polepole utamlinganisha na mtu mwenye mafanikio kama Azim Dewji kwenye ufahamu wa uongozi na nchi inavyo kwenda ki maendeleo ?
 
Ambacho most Arabs na hindus hawaelewi kwasasa ni kwamba ndani ya Tanzania wanaendelea kujipandikizia chuki dhidi ya wazawa.

Reginald Mengi ni mmoja wa waasisi halali wa anti-asian na hii aliithibitisha kwenye kitabu chake, chuki ya wazi dhidi ya waarabu na wahindu,

Na hii chuki inazidi kukua, tusipokaa makini ipo siku kile alichokifanya Hitler dhidi ya wayahudi kitajirudia ndani ya nchi yangu pendwa, huku kibao kitawageukia waarabu na wahindu,

Wamejisahau sana, chuki ikikua vizuri watakiona cha mtema Kuni, wamkumbuke magufuli, ni mmoja wa watu waliokuwa karibu na Mengi, aliwafanyia nini sikumbuki, ila ninawaonya born here here asians, hawa mnaowadharau na kuwatukana leo ipo siku watashika ule upande wenye makali,

Jamaa alidai kuwa Nyerere aliwapendelea na hili kila mtu anayejielewa kwasasa analitambua, ndio mmekuwa na utaratibu wa kuweka Rais anayefuata matakwa yenu na hii Siri pia itafichuka, sifa ya masikio na ngozi yenu ni lazima iwe na mafundisho ya kiarabu...ninawaonya play fair unless otherwise sitakuwa na msaada nanyi mashemeji zangu.

Antisemitism ilianzishwa na kijana WA maisha ya chini, ninawapenda, sitaki mkimbie Tanzania, kuweni makini, chuki akizaa mtajuta, upanga mtaiona chungu...

Mna nguvu kweli na mamlaka mnashikilia ninyi ila msisahau hawa watu mnaowajengea chuki wapo wengi kupita hiyo idadi yenu na siku wakiamka wataanza na nyie, mnisaidie kumsalimu mjomba wangu...play fair guys I repeat...la sivyo mtageuzwa ng'ombe wa vingunguti...
 
Kuna watu wanapenda kusifu tu hata rais afanyi kazi wao ni kusifu tu muda wote, kwahiyo mimi ningekuwa na wivu ningetaka kuona anafeli. Kwahiyo mzee wangu Azim Dewji ni wapiga mapambio kinafiki sababu labda kuna chochote kitu anatazima

View attachment 3440535
Wapiga mapambio wanlamba miguu ili biashara zao zilindwe.
 
Kuna watu wanapenda kusifu tu hata rais afanyi kazi wao ni kusifu tu muda wote, kwahiyo mimi ningekuwa na wivu ningetaka kuona anafeli. Kwahiyo mzee wangu Azim Dewji ni wapiga mapambio kinafiki sababu labda kuna chochote kitu anatazima

View attachment 3440535
Huyu Dewji ni yule aliyetaka kusafirisha boti yake kwa njia ya barabara toka Dar hadi Mwanza. Waziri Magufuli akampiga stop. Akaenda kwa Rais kikwete (na zawadi) lakini Magu aliendelea kukataa kwa vile sheria hairuhusu. Si ajabu anamsifia Mama leo
 
Ambacho most Arabs na hindus hawaelewi kwasasa ni kwamba ndani ya Tanzania wanaendelea kujipandikizia chuki dhidi ya wazawa.

Reginald Mengi ni mmoja wa waasisi halali wa anti-asian na hii aliithibitisha kwenye kitabu chake, chuki ya wazi dhidi ya waarabu na wahindu,

Na hii chuki inazidi kukua, tusipokaa makini ipo siku kile alichokifanya Hitler dhidi ya wayahudi kitajirudia ndani ya nchi yangu pendwa, huku kibao kitawageukia waarabu na wahindu,

Wamejisahau sana, chuki ikikua vizuri watakiona cha mtema Kuni, wamkumbuke magufuli, ni mmoja wa watu waliokuwa karibu na Mengi, aliwafanyia nini sikumbuki, ila ninawaonya born here here asians, hawa mnaowadharau na kuwatukana leo ipo siku watashika ule upande wenye makali,

Jamaa alidai kuwa Nyerere aliwapendelea na hili kila mtu anayejielewa kwasasa analitambua, ndio mmekuwa na utaratibu wa kuweka Rais anayefuata matakwa yenu na hii Siri pia itafichuka, sifa ya masikio na ngozi yenu ni lazima iwe na mafundisho ya kiarabu...ninawaonya play fair unless otherwise sitakuwa na msaada nanyi mashemeji zangu.

Antisemitism ilianzishwa na kijana WA maisha ya chini, ninawapenda, sitaki mkimbie Tanzania, kuweni makini, chuki akizaa mtajuta, upanga mtaiona chungu...

Mna nguvu kweli na mamlaka mnashikilia ninyi ila msisahau hawa watu mnaowajengea chuki wapo wengi kupita hiyo idadi yenu na siku wakiamka wataanza na nyie, mnisaidie kumsalimu mjomba wangu...play fair guys I repeat...la sivyo mtageuzwa ng'ombe wa vingunguti...
Upuuzi mtupu !! Suala si kabila wala rangi bali ni tabaka. Mabilionea Waliochangia CCM ni kutoka kabila zote - tena wengi wao ni hao hao mabepari wazawa unaowapenda wewe
 
Wew ni jibwa jike unazaa hovyo hovyo na kuingiliwa na madume ya kila aina..
Ungemuona Mbwa Jike akiwa anafanywa mchezo Mchafu anavyolia huku ikiwa imenasia mpaka huruma na akiangalia kuna list ya madume mengine yamekaa yanasubiri hilo dume limalize yaingie na yenyewe yafanye mambo usingemuita hivyo MamaSamia2025
 
Ambacho most Arabs na hindus hawaelewi kwasasa ni kwamba ndani ya Tanzania wanaendelea kujipandikizia chuki dhidi ya wazawa.

Reginald Mengi ni mmoja wa waasisi halali wa anti-asian na hii aliithibitisha kwenye kitabu chake, chuki ya wazi dhidi ya waarabu na wahindu,

Na hii chuki inazidi kukua, tusipokaa makini ipo siku kile alichokifanya Hitler dhidi ya wayahudi kitajirudia ndani ya nchi yangu pendwa, huku kibao kitawageukia waarabu na wahindu,

Wamejisahau sana, chuki ikikua vizuri watakiona cha mtema Kuni, wamkumbuke magufuli, ni mmoja wa watu waliokuwa karibu na Mengi, aliwafanyia nini sikumbuki, ila ninawaonya born here here asians, hawa mnaowadharau na kuwatukana leo ipo siku watashika ule upande wenye makali,

Jamaa alidai kuwa Nyerere aliwapendelea na hili kila mtu anayejielewa kwasasa analitambua, ndio mmekuwa na utaratibu wa kuweka Rais anayefuata matakwa yenu na hii Siri pia itafichuka, sifa ya masikio na ngozi yenu ni lazima iwe na mafundisho ya kiarabu...ninawaonya play fair unless otherwise sitakuwa na msaada nanyi mashemeji zangu.

Antisemitism ilianzishwa na kijana WA maisha ya chini, ninawapenda, sitaki mkimbie Tanzania, kuweni makini, chuki akizaa mtajuta, upanga mtaiona chungu...

Mna nguvu kweli na mamlaka mnashikilia ninyi ila msisahau hawa watu mnaowajengea chuki wapo wengi kupita hiyo idadi yenu na siku wakiamka wataanza na nyie, mnisaidie kumsalimu mjomba wangu...play fair guys I repeat...la sivyo mtageuzwa ng'ombe wa vingunguti...
Kuna hoja!
 
Huyu Dewji ni yule aliyetaka kusafirisha boti yake kwa njia ya barabara toka Dar hadi Mwanza. Waziri Magufuli akampiga stop. Akaenda kwa Rais kikwete (na zawadi) lakini Magu aliendelea kukataa kwa vile sheria hairuhusu. Si ajabu anamsifia Mama leo
Boti imesafirishwa tayari na sasa ipo Mwanza
 
Ngozi nyeusi mmerogwa huyo tapeli wa vibali vya sukari ndo mnamuona wa maana
Huyo Kunguni Polepole utamlinganisha na mtu mwenye mafanikio kama Azim Dewji kwenye ufahamu wa uongozi na nchi inavyo kwenda ki maendeleo ?
 
Back
Top Bottom