jogi
JF-Expert Member
- Sep 25, 2010
- 25,556
- 25,371
Bwakhya khya kyakyha kha hahamizoga ya CCM hutupwa Ukawa!
Bwakhya khya kyakyha kha hahamizoga ya CCM hutupwa Ukawa!
Wazungusha mikono hawawezi kutofautisha hoja na povu.Kama kawaida yake atabwabwaja povu zito.
Kama details ndogo tu za kutofautisha mlevi na mgonjwa zinawashinda je mtaweza kutifautisha Fisadi na muadilifu?Siyo kijana tena ashazeeka kabisa,pale kibaha alipomkaribisha yule mlevi wa Niagieni,nilisahau kama ni yeye.
Hivi kuna wenye njaa kali zaidi ya wale waliopokea fedha za fisadi na kubadili gia angani?Itakuwa habari kama atakuwa anataka kutubu dhambi yake ya unafiki unaotokana na njaa kali aliyokuwanayo!! Tofauti na hilo hana issue.
Kwa hiyo yule jamaa ni mgonjwa?Kama details ndogo tu za kutofautisha mlevi na mgonjwa zinawashinda je mtaweza kutifautisha Fisadi na muadilifu?
Kama Kubenea,Mbowe,Lissu,Lema na Msigwa walivyobadilishwa.Njaa ina mbadilisha mtu
Hukuangalia mkutano ?Alitamka na kutahadharisha wazi kwamba ni mgonjwa...!rejea video halisi ya mkutano.Kwa hiyo yule jamaa ni mgonjwa?
Mkubwa tunakutegemea kwa updatesKatibu wa Halmashauri Kuu ya Taifa, Itikadi na Uenezi Ndugu Humphrey Polepole atazungumza na waandishi wa habari leo majira ya saa nane mchana katika ukumbi wa Kamati Kuu uliopo Ofisi Ndogo ya Makao Makuu ya CCM Lumumba jijini Dar es salaam.
"Ni wajibu wa CHAMA kuwaeleza wananchi Serikali yao inafanya nini na kwanini na hivyo vivyo kuielekeza serikali juu ya maoni na matarajio ya watu" - MWONGOZO WA CCM 1981.
Yule ni mlevi kila mtu aliona,kwa hiyo ccm walimdhalilisha mgonjwa ili tu wapige propaganda?Hukuangalia mkutano ?Alitamka na kutahadharisha wazi kwamba ni mgonjwa...!rejea video halisi ya mkutano.
By the way hakuna media yoyote uliyotangaza juu ya huo uzushi zaidi ya Great Sinkers from Ukawa waliomo hapa JF.
Usihofu nimejipanga kuwaletea habari kama zinavyonifikia...Mkubwa tunakutegemea kwa updates
Kweli mkuuKama kawaida yake atabwabwaja povu zito.
Fisadi ni Magufuli aliyeuza nyumba za serikali na kugawia vimada kuna thread humu inaeleza kinagha ubagha ufisadi wake yaani kwa ushahidi wa wazi kabisaHivi kuna wenye njaa kali zaidi ya wale waliopokea fedha za fisadi na kubadili gia angani?
Kuna njaa kali zaidi ya wale madiwani wa moshi na Arusha wanaogomea vikao kisa posho?