Polepole hataki bunge live lakini yeye kutwa yuko kwenye tv

Odhiambo cairo

JF-Expert Member
Jul 11, 2015
15,058
2,000
Hawa jamaa (CCM) wanataka wafanye siasa pekee yao. Wameiona hatari ya wananchi kila wakati wakiwaamini wapinzani wao ktk siasa zao.

Bahati mbaya kwa wananchi na nzuri kwao (CCM) ni kuwa nchi hii ng'ombe ni wengi sana. Hivyo ni rahisi kwa kina Polepole kuchezea
 

lendila

JF-Expert Member
Sep 26, 2012
5,794
2,000
Hawa jamaa (CCM) wanataka wafanye siasa pekee yao. Wameiona hatari ya wananchi kila wakati wakiwaamini wapinzani wao ktk siasa zao.

Bahati mbaya kwa wananchi na nzuri kwao (CCM) ni kuwa nchi hii ng'ombe ni wengi sana. Hivyo ni rahisi kwa kina Polepole kuchezea
Wiki hii yote,kazi yake ni kushinda kwenye TV,na radio,lkn hataki kabisa kuwaona wengine wakisikika kwenye tv,na radio
 

Gamba la Nyoka

JF-Expert Member
May 1, 2007
6,971
2,000
Polepole inabidi ajue kuwa yuko hapa alipofika kwa sababu ya principle fulani aliyoisimamia vyema huko nyuma!

Kama anataka miaka ijayo kupanda ngazi na kupewa heshima, imani na dhamana kubwa zaidi na umma kanuni ya mafanikio ni ile ile " kusimamia principles"

Kama na yeye atakula kwenye Altare ya ubabe wa Kidikteta na usiginaji wa demokrasia huku akinywea kikombe cha utawala usio wa sheria, basi ajue jamii itamhukumu!.
 

Ranks

JF-Expert Member
Oct 21, 2012
2,585
2,000
True true. ..
Ashkuru tuko TANZAGIZA kwa huo unafki wake,la sivyo.........
hang.jpg

Ingemhusu.
 

Hwasha

JF-Expert Member
Aug 22, 2015
1,271
2,000
Amuulize Mangula


Kungekuwa na wapinzani wa kweli wenye uwezo,nanyi mnaamini kuwa Polepole kaishiwa hoja mngetumia udhaifu wake kuimarisha mnayoyaamini.Kwa kuwa mu waongo na Humphrey ni wa kiwango kingine mmesalia kulia lia. Huyu si kiongozi wa Serikali tena ni Kiongozi wa CCM,anawalizaje?
 

kivyako

JF-Expert Member
Feb 2, 2012
14,342
2,000
Kungekuwa na wapinzani wa kweli wenye uwezo,nanyi mnaamini kuwa Polepole kaishiwa hoja mngetumia udhaifu wake kuimarisha mnayoyaamini.Kwa kuwa mu waongo na Humphrey ni wa kiwango kingine mmesalia kulia lia. Huyu si kiongozi wa Serikali tena ni Kiongozi wa CCM,anawalizaje?
hahaha! Sijasema kaishiwa hoja, utakuwa umenimisquote
 

Odhiambo cairo

JF-Expert Member
Jul 11, 2015
15,058
2,000
Kungekuwa na wapinzani wa kweli wenye uwezo,nanyi mnaamini kuwa Polepole kaishiwa hoja mngetumia udhaifu wake kuimarisha mnayoyaamini.Kwa kuwa mu waongo na Humphrey ni wa kiwango kingine mmesalia kulia lia. Huyu si kiongozi wa Serikali tena ni Kiongozi wa CCM,anawalizaje?
Wapinzani wakweli wafanyie siasa zao wapi ?! Majukwaa yote yamevunjwa na Media zote zikinusuru mabawa yao kuhofia kufungiwa. Utamlinganishaje na mwanasiasa mwingine hata jukwaa letu pekee (Bunge) liko gizani
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom