POLENI sana Ndugu zanguni VIJANA wana CCM..!

POLENI sana Ndugu zanguni VIJANA wana CCM..!

Eng. Y. Bihagaze

JF-Expert Member
Joined
Sep 8, 2011
Posts
1,487
Reaction score
913
Narudia tena Poleni sana Vijana wenzangu wana CCM, pole hizi ziwashukie katikati ya mioyo yenu Na zisiwatoke. Mmejaa mitandaoni, Adui Yenu mkubwa ni CHADEMA, hamko Ki maslahi ya nchi Bali mnapigania MALI za nchi WALIZOTUIBIA WAZEE WENU.

Sijawahi Kusoma post ya Mwana CCM yeyote Yenye akili, ni UZANDIKI, MATUSI, KERO Na demokrasia ya mawazo Ndani ya CHADEMA Kwenu ni MTAJI MKUBWA SANA. Mnaamini tena Mna uchu sana Kuona CHADEMA IKIFA.. Na Kwenu kifo Cha CHADEMA ndio ahueni ya maisha yenu ya WIZI, MADAWA YA KULEVYA NA USHENZI MWINGINE UTAVYOSHAMIRI..

Mnajidanganya sana, nawapa pole sana, take it from me today, hatakama CUF, CDM, Na VYAMA pinzani vyote vikafa Leo, CCM KUSHIKA DOLA HIYO 2015 ni kitu ambacho hakipo.. Kweli hii CCM, CCM inayofanya uharamia waziwazi, CCM inayochezea Maisha ya Watanzania bila haya wala woga Ati hiyo 2015 warudi madarakani, he kama ni huyu Mungu ataendeleaje kiketi Kwenye kiti Chake Cha Enzi akiruhusu Jambo hili Litokee.. Kitu Kama hiyo haipo.. Enough is enough.. CCM itapotea, Ccm haita rudi Tena.. Nafunga jamvi ..
 
wanaoingamiza ccm ni vijana si wazee
 
wamejigawa makundi kwa ajili ya kuattack viongozi wa Chadema, hawajengi hoja zozote

lakini siyo tatizo lao ndiyo uwezo wao kufikiri ulipoishia
 
Narudia tena Poleni sana Vijana wenzangu wana CCM, pole hizi ziwashukie katikati ya mioyo yenu Na zisiwatoke. Mmejaa mitandaoni, Adui Yenu mkubwa ni CHADEMA, hamko Ki maslahi ya nchi Bali mnapigania MALI za nchi WALIZOTUIBIA WAZEE WENU.

Sijawahi Kusoma post ya Mwana CCM yeyote Yenye akili, ni UZANDIKI, MATUSI, KERO Na demokrasia ya mawazo Ndani ya CHADEMA Kwenu ni MTAJI MKUBWA SANA. Mnaamini tena Mna uchu sana Kuona CHADEMA IKIFA.. Na Kwenu kifo Cha CHADEMA ndio ahueni ya maisha yenu ya WIZI, MADAWA YA KULEVYA NA USHENZI MWINGINE UTAVYOSHAMIRI..

Mnajidanganya sana, nawapa pole sana, take it from me today, hatakama CUF, CDM, Na VYAMA pinzani vyote vikafa Leo, CCM KUSHIKA DOLA HIYO 2015 ni kitu ambacho hakipo.. Kweli hii CCM, CCM inayofanya uharamia waziwazi, CCM inayochezea Maisha ya Watanzania bila haya wala woga Ati hiyo 2015 warudi madarakani, he kama ni huyu Mungu ataendeleaje kiketi Kwenye kiti Chake Cha Enzi akiruhusu Jambo hili Litokee.. Kitu Kama hiyo haipo.. Enough is enough.. CCM itapotea, Ccm haita rudi Tena.. Nafunga jamvi ..

Historia itawahukumu nyie wana CHADEMA kwa upotoshaji huu manaoufanya kwa makusudi.
CCM itaondoka madarakani lakini sio 2015 kama ulivyoandika hapo! Mpaka sasa hakuna chama cha upinzani kinachotishia uhai wa CCM, endeleeni kujipanga labda 2045 mnaweza kufanikisha lengo lenu la "KUKOMBOA NCHI"
 
Ukifuatilia siasa za CCM ni siasa za majitaka,hazina hoja,umejaa ushabiki,unafiki na udanganyifu.Naomba kutaja maadui wa ccm,ambao kwa namna yoyote huitaji kuwa na elimu ya Division Five kuwajua,
1.Madaktari
2.Wakulima na wafugaji.wamenyanyaswa na vibaya na Operesheni ya Tokomeza ujangili,wameuawa,wameporwa mali zao,wamechomewa nyumba,mifugo yao imepigwa risasi nk
3.Walimu juu ya malipo yao.
4.Waandishi wa habari,ikiwemo kuuwawa,kuteswa,kufungiwa magazeti,kumwagiwa tindikali na kutungiwa sheria ngumu za kuwabana.
5.Vijana wasomi wasio na ajira,huku wao wakiwa na vyeo zaidi ya kimoja.
CCM haipiti uchaguzi mkuu ujao, watu wamechoka na umaskini,kunyanyaswa,kupigwa,kuuawa nk.
Pia yafuatayo ni mambo ambayo CCM inayakumbatia
1.Ujangili
2.Rushwa
3.Ufisadi.
4.Uuzaji madawa ya kulevya.
5.wizi wa raslimali kama madini,kwa kisingizio cha uwekezaji kupitia mikataba ya siri.
Ni hayo tu.
 
ni kweli kabisa....alafu ni vijana amabao they cant argue they shout ....ukiwapeleka kwenye point kidogo watanza kuku tukana....ama kumtukana mbowe, slaa na sasa lema....leo kuna yule msalani na simiyu nimewauliza wana matatizo gani wakaaishia kuntajia lema sijui kafanyaje.......najiuliza CCM wana vijana wa aina gani...? lakini kama viongozi wao ndo mwigulu, nape makamba, kigwangala unaweza kupata picha...na nlichogundua wazee wa ccm wana mawazo mazuri kuhusu nchii hii kuliko vijana na nia aibu kwa hili....ukimsikiliza warioba, butiku, karume jr, sumaye, na wengine .....wapo tofauti sana kimawao na hawa wakina mwigulu.............na ni aibu kubwa.....vijana wa ccm hawana data, wengi kwenye mitandao hawaijui ccm wanaleta vurugu tu kwnye mitandao hawaongei cha maana...
 
Historia itawahukumu nyie wana CHADEMA kwa upotoshaji huu manaoufanya kwa makusudi.
CCM itaondoka madarakani lakini sio 2015 kama ulivyoandika hapo! Mpaka sasa hakuna chama cha upinzani kinachotishia uhai wa CCM, endeleeni kujipanga labda 2045 mnaweza kufanikisha lengo lenu la "KUKOMBOA NCHI"

CHOONI, kumbe unajua kama Nchi inahitaji ukombozi? Kwa nini hutaki kuwa sehemu ya ukombozi? Au hutaki Tanzania ikombolewe?
 
CHOONI, kumbe unajua kama Nchi inahitaji ukombozi? Kwa nini hutaki kuwa sehemu ya ukombozi? Au hutaki Tanzania ikombolewe?

Wanajua ukweli lakini njaa ndio inawatuma wabishe vitu dhahiri.
 
utakuta mtu kapewa buku 7 ,halafu anakuja ku defend hoja kwa point za kijingaaaa katika ufisadi wa matilioni ya fedha!! mlaaniwe duniani hadi mbinguni
 
Hakika CHADEMA wameshikwa pabaya sana safari hii. Hakika adui yenu si CCM ba;li ni sera mbovu za chama chenu na kung'ang'ania madaraka kwa viongozi wenu wa kitaifa. Katika hilo, hakika chadema wamejikuta wakikabiliana na maadui wa ndani ya chama. Nani asiyejua kuwa Maskini Mkulima ni kiongozi wa CHADEMA? Nani asiyejua kama Salary Slip ni pro CHADEMA? Kuna wengine wamevua gwanda na sasa wanawakaanga ipasavyo kutokana na ujinga wa viongozi wenu. Watu kama akina Sixgates, The Big Show na wengine wengi wameamua kuwa na critical mind kuliko kuburuzwa na propaganda za kijinga. CHADEMA msihangaike kuangalia wapi mmeangukia. mnapaswa kujiuliza wapi mmejikwaa na kwa nini imekuwa hivyo
 
utakuta mtu kapewa buku 7 ,halafu anakuja ku defend hoja kwa point za kijingaaaa katika ufisadi wa matilioni ya fedha!! mlaaniwe duniani hadi mbinguni

Tatizo njaa zinawasumbua sana. ndo maana mnahangaika kufikiria buku saba
 
CHOONI, kumbe unajua kama Nchi inahitaji ukombozi? Kwa nini hutaki kuwa sehemu ya ukombozi? Au hutaki Tanzania ikombolewe?

Tanzania ipo huru tangu 1961. CHADEMA wanataka kuturudisha kwenye enzi za wakoloni ambapo utawala wa mtu hauzingatii ukomo wa kikatiba. kama wanashindwa kuendesha chama, je wataweza kuendesha nchi?
 
wao hujifurahisha kwa vijipropaganda vya kitoto wakidhani watanzania hawamjui adui yao mkubwa kwa ustawi wao.WATZ WANAJUA ADUI YAO SI CDM,SLAA WALA MBOWE.ADUI MKUBWA KWA MAENDELEO YAO NI CCM TU,Pamoja na kumpa ridhaa ya kuwaongoza kwa nusu karne ameprove failier.kwa nini waendelee kuwaamini waporaji wa raslimali zao kwa mgongo wa kudumisha amani? toka nchi inapata uhuru maadui bado ni walewale UMASKINI,UJINGA NA MARADHI na bado tuendelee kuwaamini hawa ccm,kweli? tuliambiwa enzi zile kwamba ili nchi iendelee inahitaji WATU,ARDHI,SIASA SAFI NA UONGOZI BORA.swali kwa vijana wote wa ccm JE,KATI YA HIVI VITU KUNA NINI KINAKOSEKANA ILI TAIFA LIWEZE KUENDELEA??? naomba majibu matusi hayana nafasi
 
Historia itawahukumu nyie wana CHADEMA kwa upotoshaji huu manaoufanya kwa makusudi.
CCM itaondoka madarakani lakini sio 2015 kama ulivyoandika hapo! Mpaka sasa hakuna chama cha upinzani kinachotishia uhai wa CCM, endeleeni kujipanga labda 2045 mnaweza kufanikisha lengo lenu la "KUKOMBOA NCHI"

Kwa hiyo wewe hutaki nchi ikombolewe? Nina wasiwasi na uraia wako,na kama wewe si muhamiaji haramu basi aidha hujitambui, hujui wajibu wako au njaa imekufanya mtumwa.
 
wao hujifurahisha kwa vijipropaganda vya kitoto wakidhani watanzania hawamjui adui yao mkubwa kwa ustawi wao.WATZ WANAJUA ADUI YAO SI CDM,SLAA WALA MBOWE.ADUI MKUBWA KWA MAENDELEO YAO NI CCM TU,Pamoja na kumpa ridhaa ya kuwaongoza kwa nusu karne ameprove failier.kwa nini waendelee kuwaamini waporaji wa raslimali zao kwa mgongo wa kudumisha amani? toka nchi inapata uhuru maadui bado ni walewale UMASKINI,UJINGA NA MARADHI na bado tuendelee kuwaamini hawa ccm,kweli? tuliambiwa enzi zile kwamba ili nchi iendelee inahitaji WATU,ARDHI,SIASA SAFI NA UONGOZI BORA.swali kwa vijana wote wa ccm JE,KATI YA HIVI VITU KUNA NINI KINAKOSEKANA ILI TAIFA LIWEZE KUENDELEA??? naomba majibu matusi hayana nafasi

Mkuu, wewe unatokwa na mapovu tu bila ya sababu ya msingi. wewe huwezi kuwa msemaji wa watanzania wote na mahitaji ya watanzania wote wala huyajui. ni makosa makubwa sana kwa CDM kudhani kuwa wao ndo wawakilishi halali wa wananchi wakati mnashindwa hata kujiongoza wenyewe
 
Kwa hiyo wewe hutaki nchi ikombolewe? Nina wasiwasi na uraia wako,na kama wewe si muhamiaji haramu basi aidha hujitambui, hujui wajibu wako au njaa imekufanya mtumwa.

viongozi wa chadema wana mapenzi gani kwa nchi hii? haimakiniki kuona mwenyekiti wa chama anamiliki majengo ya kifahari nje ya nchi. je akikabidhiwa nchi si atahamisha kila kitu huko?
 
Historia itawahukumu nyie wana CHADEMA kwa upotoshaji huu manaoufanya kwa makusudi.
CCM itaondoka madarakani lakini sio 2015 kama ulivyoandika hapo! Mpaka sasa hakuna chama cha upinzani kinachotishia uhai wa CCM, endeleeni kujipanga labda 2045 mnaweza kufanikisha lengo lenu la "KUKOMBOA NCHI"[/QUOTe
See you join Date in JF
See, access How much you have made brave comments vs weak comments
To me,you are nothing in your comments,you are merely empty headed
you are egocentric
you are self centered
and perhaps mentally polluted
Usiridhike na pesa chafu ya uliyoajiliwa nayo katika kipindi kisichofika hata miezi miwili,kama uko kijana utakufa na ufukara wako kichwani
kama uko mzee,wanao unawaachia raana
kwa ujumla unatibua watu wengi hasa wanaharakati wasio na vyama kila siku kupost upuuzi kwa garama ya maisha ya watanzania
 
wamejigawa makundi kwa ajili ya kuattack viongozi wa Chadema, hawajengi hoja zozote

lakini siyo tatizo lao ndiyo uwezo wao kufikiri ulipoishia


Noted Mkuu! Hawa mafisadi hawajitambui na hata hawasomi alama ya nyakati.
 
Back
Top Bottom