Poleni nyote mliozaliwa 1april | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Poleni nyote mliozaliwa 1april

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by kokudo, Apr 2, 2011.

  1. kokudo

    kokudo JF-Expert Member

    #1
    Apr 2, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 900
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    Polen kwa kuzaliwa cku hii hata cjui nani aliipa jina hili SIKU YA WAJINGA .
     
  2. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #2
    Apr 2, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,774
    Likes Received: 504
    Trophy Points: 280
    Tushapoa.
    Tutafanyaje hatuna jinsi.
     
  3. s

    shosti JF-Expert Member

    #3
    Apr 2, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,957
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    ila nasikia kweli nao huwa wamauzauza.
     
  4. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #4
    Apr 2, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,774
    Likes Received: 504
    Trophy Points: 280
    khaaa! Mi mbona sina.
     
  5. s

    shosti JF-Expert Member

    #5
    Apr 2, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,957
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    hahahhaahah kweli bwana...
     
  6. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #6
    Apr 2, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 18,089
    Likes Received: 2,315
    Trophy Points: 280
    Hahahahahahahah
    daaahh sante dear
    nilikuwa nime nuna
    lakini umenichekesha
    Sante Kokudo wangu lol

    Lakini si dhani hii siku
    ina maanisha hivyo
    na dhani ni jina tu
     
  7. Dena Amsi

    Dena Amsi R I P

    #7
    Apr 2, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,141
    Likes Received: 240
    Trophy Points: 160
    Halafu wewe acha uchokozi bana.

    Hujambo wewe miss you so much dear
     
  8. Susy

    Susy JF-Expert Member

    #8
    Apr 2, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 1,451
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Tobaaaaaaaaaaaaaaaaaa!!!!!!!!!!

    mie nilinusurika nilizaliwa 2nd April
     
  9. kokudo

    kokudo JF-Expert Member

    #9
    Apr 2, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 900
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    Jambo sana mm pia mic wewe nice day DA
     
  10. kokudo

    kokudo JF-Expert Member

    #10
    Apr 2, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 900
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    Pole husninyo kumbe nawe?
     
  11. L

    Leornado JF-Expert Member

    #11
    Apr 2, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 1,534
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Acha hizo bwana, shemeji yangu kajifungua jana jioni. She was not happy at all hospitali tukampa moyo kuwa ni utani wala haina maana hiyo.

    Imagine ilikuwa ajifungue alhamisi ya wiki iliopita lakini mtoto kapitiliza katoka 1 April!!!!
     
  12. kokudo

    kokudo JF-Expert Member

    #12
    Apr 2, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 900
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    Duh mpe pole bwana angalien bwana kasije kakawa ka ndebile.
     
  13. Dena Amsi

    Dena Amsi R I P

    #13
    Apr 2, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,141
    Likes Received: 240
    Trophy Points: 160
    Kokudo naomba tafsiri ya hiyo bluu
     
  14. L

    Leornado JF-Expert Member

    #14
    Apr 2, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 1,534
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Ndebile ndio nini?? mtoto mzima wa afya hilo ndo la kumshukuru Mungu.

    Sema hawakutegemea kangezaliwa 1 April, yote mipango ya Mungu.

    Am just in love with my sweet nephew, he is so cute.
     
  15. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #15
    Apr 2, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,358
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    kwani huwa ni wajinga kweli?
     
  16. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #16
    Apr 2, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Aisee!!!!
     
  17. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #17
    Apr 2, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 46,863
    Likes Received: 14,478
    Trophy Points: 280
    Happy Birthday Susy!!
     
  18. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #18
    Apr 2, 2011
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 24,350
    Likes Received: 1,026
    Trophy Points: 280
    habari yako bana....
     
  19. kokudo

    kokudo JF-Expert Member

    #19
    Apr 2, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 900
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    Very simple!hyo blue hupatikana kwenye bendera ya taifa huwakilisha Bahari kama cjakosea.hapo vp poa au bdo?
    Ooh sorry kumbe ulimaanisha hilo neno NDEBILE? Ndebile kwa sisi ni watoto waliozaliwa kabla ya cku pia hu2mika kwa watu wasiokua na timamu nafikiri ni hvyo ingawa ckumaanisha kwa yule mjomba wake na member mmoja humu jf na hapo je vp umenipata?
     
  20. m

    mbweta JF-Expert Member

    #20
    Apr 2, 2011
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 600
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Kuna rafiki yang namjua kazaliwa tar hyo jana nkaingia facebook nkijua ntakuta notification ya birthda yake.kumbe kaifoward mpaka 5. Ila akili anazo na alitusumbua class alot.
     
Loading...