Pole kama wewe sio CCM au Mfanyakazi

ukawa2020

JF-Expert Member
Apr 1, 2016
332
1,000
Mimi nimeshakubali rais hanitambui nasubiri mwingine atakayekuja kunitambua na kuniwish.
IMG-20161230-WA0030.jpg
 

BILGERT

JF-Expert Member
Feb 27, 2015
4,552
2,000
Hata kama unafanya kaz zako,,ww pia ni mfanyakaz mkuu..
Au mm cjaelewa
 

tikatika

JF-Expert Member
May 6, 2011
2,332
2,000
Hata kama unafanya kaz zako,,ww pia ni mfanyakaz mkuu..
Au mm cjaelewa
Usijitie upofu, hapo amebagua! Haya watoto je hawatakiwi wishes? Wasiofanya kaz sio watanzania??
Sisi tunatambua ni mbinafs tu
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom