umesahau hii
kama hujaja na laki tatu leo nilizokwambia ninashida nazo usije kabisa na naenda jolies kuzitafuta(frm anitha-nyumba ndogo)
leo usisahau ada ya salome na hela yangu ya kwenda kusuka baba salome (frm wife)
si nilikwambia kaka huyo mke siyoo tangu hujamtolea mahari ona sasa anavokupa presha, cheupe dawa huyu shoga yangu anakupenda kweli (frm sis mariam)
hakikisha kesho asubuhi unanikabidhi barua zote za kwenda wizarani zenye madai ya wafanyakazi mwezi huu (frm boss)
lol! bado gangwe tuu!