Zero IQ JF-Expert Member Joined Dec 21, 2016 Posts 13,985 Reaction score 25,204 May 18, 2018 #1 Fanyeni kuja kunisabahi ata kinafiki basi mbona tunaoneana hivyo . Ata na mimi nina haki ya ku PM miwa kama wengine kuweni na huruma nyie wadada wa JF.
Fanyeni kuja kunisabahi ata kinafiki basi mbona tunaoneana hivyo . Ata na mimi nina haki ya ku PM miwa kama wengine kuweni na huruma nyie wadada wa JF.
wilbald JF-Expert Member Joined Dec 17, 2007 Posts 1,809 Reaction score 1,382 May 18, 2018 #2 Iambie ijiunge na CHAPUTA ukame kwishney.
Zero IQ JF-Expert Member Joined Dec 21, 2016 Posts 13,985 Reaction score 25,204 May 18, 2018 Thread starter #3 wilbald said: Iambie ijiunge na CHAPUTA ukame kwishney. Click to expand... [emoji3] [emoji3] [emoji3] [emoji3] [emoji3] [emoji3] [emoji3] [emoji3] Chaputa tena.
wilbald said: Iambie ijiunge na CHAPUTA ukame kwishney. Click to expand... [emoji3] [emoji3] [emoji3] [emoji3] [emoji3] [emoji3] [emoji3] [emoji3] Chaputa tena.
K kinyama nje JF-Expert Member Joined Jul 3, 2017 Posts 1,838 Reaction score 2,487 May 18, 2018 #4 Una bahati umejitambulisha we ni me. Ningekuja huko pm
Louis II JF-Expert Member Joined Mar 9, 2018 Posts 3,030 Reaction score 4,651 May 18, 2018 #5 Kwamba PM yako ni mahususi kwa wanawake....ndo maana mnakosa madili hhahahha