PM aoa na kuacha within 24 hours


misnomer

misnomer

Senior Member
Joined
Apr 13, 2011
Messages
198
Likes
15
Points
35
misnomer

misnomer

Senior Member
Joined Apr 13, 2011
198 15 35
1. Ni Morgan Tsvangirai wa Zimbabwe
2. Adai chanzo cha yeye kuingia mitini ni "kuingiliwa na vyombo vya usalama"

3. Akubali kutoa faini ya ng'ombe
4. Apata jiko jingine jipya
5. Aliyeachwa apata mshtuko, apata miscarriage
6. Aenda mahakamani kupinga ndoa mpya ya ex-hubby

Mke aliyeachika, Locardia Karimatsenga Tembo

Jiko jipya, Elizabeth Macheka





 
Jagarld

Jagarld

JF-Expert Member
Joined
Apr 7, 2011
Messages
1,763
Likes
531
Points
280
Jagarld

Jagarld

JF-Expert Member
Joined Apr 7, 2011
1,763 531 280
Jamaa saivi ful kucheka tu,pole matembo jina lako limekuponza!
 
mwakaboko

mwakaboko

JF-Expert Member
Joined
Sep 17, 2010
Messages
1,842
Likes
259
Points
180
mwakaboko

mwakaboko

JF-Expert Member
Joined Sep 17, 2010
1,842 259 180
jamani inasikitisha binti wa kingoni kaachwa hivi hivi!!!!
 
Amavubi

Amavubi

JF-Expert Member
Joined
Dec 9, 2010
Messages
30,043
Likes
5,215
Points
280
Amavubi

Amavubi

JF-Expert Member
Joined Dec 9, 2010
30,043 5,215 280
jiko jipya la ukweli sana
 
Emanuel Makofia

Emanuel Makofia

JF-Expert Member
Joined
Jan 5, 2010
Messages
3,849
Likes
29
Points
145
Emanuel Makofia

Emanuel Makofia

JF-Expert Member
Joined Jan 5, 2010
3,849 29 145
Jiko jipya limesimama nadhani ndilo lilitia fitna!:A S 41:
 
kyanaKyoMuhaya

kyanaKyoMuhaya

JF-Expert Member
Joined
Jul 8, 2012
Messages
1,953
Likes
32
Points
145
kyanaKyoMuhaya

kyanaKyoMuhaya

JF-Expert Member
Joined Jul 8, 2012
1,953 32 145
Huyu mzee mateso ya MUGABE na kifo cha ghafla cha mkewe vimemuharibu akili.
na Hawa Mabinti wanafuata hela tu.
 

Forum statistics

Threads 1,235,898
Members 474,861
Posts 29,239,807