Tetramelyz
JF-Expert Member
- Apr 25, 2014
- 4,372
- 12,479
Habarini za wakati huu wana jf wote. Mnaendeleaje ??
Ni siku nyingi kidogo tangu nichangie au kupost mada humu japo mimi si gwiji wa kuchangia na kupost kama wengine lakini yote ni mema na yanakubalika.
**.nimekosa cha kuposti.**
nikaona si vibaya nikiwatakia siku njema wooote watakaousoma huu uzi kwani hii pia ni ishara ya
upendo.
mimi ni mzima kabisa
nawashukuruni na kuwapendeni nyote...ahsanteni sana.
Ni siku nyingi kidogo tangu nichangie au kupost mada humu japo mimi si gwiji wa kuchangia na kupost kama wengine lakini yote ni mema na yanakubalika.
**.nimekosa cha kuposti.**
nikaona si vibaya nikiwatakia siku njema wooote watakaousoma huu uzi kwani hii pia ni ishara ya
upendo.
mimi ni mzima kabisa
nawashukuruni na kuwapendeni nyote...ahsanteni sana.