Pinda akataa gari la kifahari | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Pinda akataa gari la kifahari

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by nyaupusi, Jun 19, 2012.

  1. n

    nyaupusi Member

    #1
    Jun 19, 2012
    Joined: Jun 16, 2012
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Bibi Lisu akichangia bajeti leo ameeleza kuwa Pinda alikataa gari la kifahari. Mimi sikulijua hili. Hongera mheshimiwa japo unapigwa vita vikali sana.
     
  2. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #2
    Jun 19, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,506
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    Duh! sanaa hizi!?
     
  3. Jestina

    Jestina JF-Expert Member

    #3
    Jun 19, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,791
    Likes Received: 87
    Trophy Points: 145
    ushamba tu lol,mie ningekuwa yeye ningejiachiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiia vizuri na mchuma huo....:wink2::pray:
     
  4. n

    nyaupusi Member

    #4
    Jun 19, 2012
    Joined: Jun 16, 2012
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sanaa zipi? mmeshatumwa. nilijua tu!
     
  5. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #5
    Jun 19, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,235
    Likes Received: 275
    Trophy Points: 180
    MWEnzetu unaishi nchi gani? Pinda hata kama angekuwa na dhamira hiyo akigombezwa na JK aka DHAIFU basi anaacha mara moja.
     
  6. m

    mzeelapa JF-Expert Member

    #6
    Jun 19, 2012
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 1,002
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    Waswahili wana msemo "we ukizira sie twala" hilo gari kwa sasa liko wapi? Kama lilishaingizwa nchini, kuna kigogo atakuwa analitumia kiulainiiiiiii...
     
  7. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #7
    Jun 19, 2012
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 14,296
    Likes Received: 4,727
    Trophy Points: 280
    Mbona alinipita pale ubungo akiwa ndani ya gari la kifahali na msululu mlefu?. Mia
     
  8. GP

    GP JF-Expert Member

    #8
    Jun 19, 2012
    Joined: Feb 5, 2009
    Messages: 2,076
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    mi nataka kujua hilo gari alilokataa kulichukua ni aina gani na kwa sasa anatumia aina gani?.
    hili swala ni sanaa tupu, mkuu wa wilaya mwenyewe anatumia VX V8 au GX V8
     
  9. Arvin sloane

    Arvin sloane JF-Expert Member

    #9
    Jun 19, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 961
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 45
    Gari aina gani?
     
  10. n

    nyaupusi Member

    #10
    Jun 19, 2012
    Joined: Jun 16, 2012
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kuna mdau hapa anasema ni kweli alikataa na gari lenyewe ni v8 na hawajui liko wapi. kwasasa naamini hio kauli ya bibi Lisu
     
  11. T

    TUMY JF-Expert Member

    #11
    Jun 19, 2012
    Joined: Apr 22, 2009
    Messages: 706
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    it makes no difference
     
  12. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #12
    Jun 19, 2012
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,254
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 0
    watoto wa pinda wanasoma savana ile shule shinyanga...i heard ada mil 10 na zaidi per term......
     
  13. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #13
    Jun 19, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 41,913
    Likes Received: 9,782
    Trophy Points: 280
    Mzee wa meeeeeeeeeeeeee anakataa gari anachukua mbuzi wawanchi kwa lazima.
     
  14. B

    Bob G JF Bronze Member

    #14
    Jun 19, 2012
    Joined: Oct 5, 2011
    Messages: 2,354
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Yeye akikataa na wengine wakiendelea kutumia na kununua mengine hapo kunanini tena! nae Mh. pinda ni Dhaifu mno
     
  15. Nzowa Godat

    Nzowa Godat JF-Expert Member

    #15
    Jun 19, 2012
    Joined: Jun 15, 2011
    Messages: 2,606
    Likes Received: 121
    Trophy Points: 160
    Fisadi by nature!!
     
  16. n

    nyaupusi Member

    #16
    Jun 19, 2012
    Joined: Jun 16, 2012
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndugu hizo kauli zako ziangalie vizuri kusema kiongozi kama huyu ni dhaifu kwenye mada ya gari mimi binafsi siafiki kwasababu naona unataka kututoa nje ya mada. Pinda alitueleza wakati anahutubia mkutano huku kwetu kwamba mtoto wake anasoma arusha tena shule isio ya gharama kama hio unayoizungumzia wewe. sasa wewe mbona unazusha kusema wanasoma Savana sijui?? usiharibu hii mada kwa kuleta majungu ndugu, tumechoshwa na majungu, changia hoja za ukweli hapa.
     
  17. Bilionea Asigwa

    Bilionea Asigwa JF-Expert Member

    #17
    Jun 19, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 12,590
    Likes Received: 9,521
    Trophy Points: 280
    huyu pianda si ndio nasikia anapokeaga vijizawadi vya mbuzi akienda ziarani mikoani???
    ana ubavu wa kuacha gari wakati vimbuzi vya elfu ishirini anabeba??? CHEZEA SIASA YA CHAMA CHA MWENYEKITI WEWE
     
  18. Kidotulotokordwak

    Kidotulotokordwak JF-Expert Member

    #18
    Jun 19, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 286
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Pinda unajifunza kupinda kama kamanda zitto kukataa posho,umechelewa babangu,yesu
     
  19. Pinokyo Jujuman

    Pinokyo Jujuman JF-Expert Member

    #19
    Jun 19, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 553
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwani ni Kiongozi gani ushawahi msikia amekataa Zawadi apewapo na wananchi?
     
  20. Pinokyo Jujuman

    Pinokyo Jujuman JF-Expert Member

    #20
    Jun 19, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 553
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hivi gari la kifahari ni gari la aina gani?.
     
Loading...