Pinda aanza kudhibiti wabunge wa UKAWA,aandaa sheria kali kuwadhibiti

Molemo

JF-Expert Member
Sep 24, 2010
14,534
13,225
Waziri Mkuu Mizengo Pinda amesema anakerwa na kitendo cha wabunge wa UKAWA kususia bunge mara kwa mara na kutoka nje na sasa serikali imegundua tiba yake.

Waziri Mkuu amesema Serikali imeamua kumuomba spika ili itungwe sheria ya kuwakataza kabisa wabunge kususia hovyo bunge na kutoka nje vinginevyo wakabiliwe na adhabu kali.

Waziri Mkuu amesema kususia bunge mara kwa mara wabunge wa UKAWA kimekuwa kitendo kinachomuumiza kichwa kwa muda mrefu na ndiyo maana anadhani sheria hiyo ikiletwa bungeni na kuridhiwa itakuwa muafaka kubiliana na wabunge wa UKAWA.

Waziri Mkuu Pinda alitoa kauli hiyo juzi baada ya Wabunge wa UKAWA kususia Bajeti ya Wizara ya Nishati na Madini na ktoka nje wakiongozwa na Kiongozi wao Freeman Mbowe.

Source:Nipashe.
 
Pinda akijiingiza kutatua ishu yoyote lazima achafue hali ya hewa tu..

Ndiye PM dhaifu kuwahi kutokea tangu Tanzania ianze ku-exist
 
Haki ikisimama hakuna atakayetoka nje!lakini vitisho haviwezi kamwe!

Sent from my BlackBerry 9800 using JamiiForums
 
Ooyooo naona sasa ule udeketeta wa nyerere una taka kurudishwa tena na kama ni hivo basi mufanye mpango wa kumfahamisha sipika wa bunge ana mkinda atangazie umma sasa nchi itakuwa ya kifalme na hapo hakutakuwa na kubadilisha sheria kila kukicha kama uteteri maana tushachoka na huu ulofa wa mlalahoi
 
Pinda huwa hafikirii katika matamko yake zaidi ya kuchochea tatizo, mfano kule Mtwara, "wapigwe tu", kwenye mgomo wa madaktari, "tutawafuta kazi endapo hawatarejea kazini kufikia kesho". Pinda ni mtu mzima na anastahili kuitwa babu lakini kinyume na matarajio yangu anatenda matendo yasiyo ya kiungwana.
 
Hivi hili jamaa kichwa cha lenyewe kina ubongo kweli? Madaktari wamfanyie utafiti anaweza kuwa ni binadamu wa kwanza kuongoza watu na akili zao huku yeye akiwa na bichwa tupu! Hivi anafikri akiitunga hiyo sheria itawahusu UKAWA peke yao? Hakumbuki ya kesho huyu!!
 
This possible in Tanzania only under ccm
Waziri Mkuu Mizengo Pinda amesema anakerwa na kitendo cha wabunge wa UKAWA kususia bunge mara kwa mara na kutoka nje na sasa serikali imegundua tiba yake.

Waziri Mkuu amesema Serikali imeamua kumuomba spika ili itungwe sheria ya kuwakataza kabisa wabunge kususia hovyo bunge na kutoka nje vinginevyo wakabiliwe na adhabu kali.

Waziri Mkuu amesema kususia bunge mara kwa mara wabunge wa UKAWA kimekuwa kitendo kinachomuumiza kichwa kwa muda mrefu na ndiyo maana anadhani sheria hiyo ikiletwa bungeni na kuridhiwa itakuwa muafaka kubiliana na wabunge wa UKAWA.

Waziri Mkuu Pinda alitoa kauli hiyo juzi baada ya Wabunge wa UKAWA kususia Bajeti ya Wizara ya Nishati na Madini na ktoka nje wakiongozwa na Kiongozi wao Freeman Mbowe.

Source:Nipashe.
 
Waziri Mkuu Mizengo Pinda amesema anakerwa na kitendo cha wabunge wa UKAWA kususia bunge mara kwa mara na kutoka nje na sasa serikali imegundua tiba yake.

Waziri Mkuu amesema Serikali imeamua kumuomba spika ili itungwe sheria ya kuwakataza kabisa wabunge kususia hovyo bunge na kutoka nje vinginevyo wakabiliwe na adhabu kali.


Anaona taabu gani siapeleke mswada kwa dharura hata kesho Jumatatu nani amemzuia!
Kama kuna mtu ni Rafiki na Pinda au anaingia humu JF -Naomba kumfahamisha kuwa Wabunge wa UKAWA si kama Uteuzi wake kwamba JK mama Riz akimshauri akutimue anafanya hivyo.

WABUNGE WA UKAWA= WAPIGA KURA
Hivyo kwa vyovyote vile mwamuzi wa mwisho wa hatima yao ni Wapiga kura full stop.




Waziri Mkuu amesema kususia bunge mara kwa mara wabunge wa UKAWA kimekuwa kitendo kinachomuumiza kichwa kwa muda mrefu na ndiyo maana anadhani sheria hiyo ikiletwa bungeni na kuridhiwa itakuwa muafaka kubiliana na wabunge wa UKAWA.

Kumbe anatambua kuwa inaumiza kichwa !
Waziri mkuu kumbe bado kichwa ana fikra ya Chama kimoja .Mhe.Waziri mkuu hiyo ndiyo Demokrasia na haiwezi kurudi nyuma enzi zile za zidumu fikra za mwenyekiti!
 
Pinda ataacha historia ya kuwa Waziri Mkuu wa kwanza kushindwa kutekeleza wajibu wake kwa misingi ya sharia na haki; (rejea sakata la mauaji ya albino, suala la Zanzibar kuwa ni nchi ama sio nchi, sakata la EPA, sintofahamu iliyojitokeza kati ya polisi na raia, n.k).

Ni wazi kabisa kuwa hiyo nafasi alipewa kimakosa ama aliyemteua kushika hiyo nafasi naye ana uelewa finyu na hakustahili kupewa mamlaka ama madaraka makubwa kiasi hicho
 
Waziri Mkuu Mizengo Pinda amesema anakerwa na kitendo cha wabunge wa UKAWA kususia bunge mara kwa mara na kutoka nje na sasa serikali imegundua tiba yake.

Waziri Mkuu amesema Serikali imeamua kumuomba spika ili itungwe sheria ya kuwakataza kabisa wabunge kususia hovyo bunge na kutoka nje vinginevyo wakabiliwe na adhabu kali.

Waziri Mkuu amesema kususia bunge mara kwa mara wabunge wa UKAWA kimekuwa kitendo kinachomuumiza kichwa kwa muda mrefu na ndiyo maana anadhani sheria hiyo ikiletwa bungeni na kuridhiwa itakuwa muafaka kubiliana na wabunge wa UKAWA.

Waziri Mkuu Pinda alitoa kauli hiyo juzi baada ya Wabunge wa UKAWA kususia Bajeti ya Wizara ya Nishati na Madini na ktoka nje wakiongozwa na Kiongozi wao Freeman Mbowe.

Source:Nipashe.

Short sightedness. Parliamentary democracy extends equal freedoms to the ruling party and opposition alike. The law designated to only controlling the behavior of opposition is contrary to commonwealth parliamentary norms.
 
Waziri Mkuu Mizengo Pinda amesema anakerwa na kitendo cha wabunge wa UKAWA kususia bunge mara kwa mara na kutoka nje na sasa serikali imegundua tiba yake.

Waziri Mkuu amesema Serikali imeamua kumuomba spika ili itungwe sheria ya kuwakataza kabisa wabunge kususia hovyo bunge na kutoka nje vinginevyo wakabiliwe na adhabu kali.

Waziri Mkuu amesema kususia bunge mara kwa mara wabunge wa UKAWA kimekuwa kitendo kinachomuumiza kichwa kwa muda mrefu na ndiyo maana anadhani sheria hiyo ikiletwa bungeni na kuridhiwa itakuwa muafaka kubiliana na wabunge wa UKAWA.

Waziri Mkuu Pinda alitoa kauli hiyo juzi baada ya Wabunge wa UKAWA kususia Bajeti ya Wizara ya Nishati na Madini na ktoka nje wakiongozwa na Kiongozi wao Freeman Mbowe.

Source:Nipashe.

Huyo pm, ajielemwi analeta siasa kwenye maisha ya watanzania.
 
Pm dhaifu kuwahi kutokea kwenye ardhi ya Tanganyika sijui kwanini Salma na Riz1 walimshauri amchague huyu au ni ili watumie udhaifu wake kujinufaisha?
 
Pinda huwa hafikirii katika matamko yake zaidi ya kuchochea tatizo, mfano kule Mtwara, "wapigwe tu", kwenye mgomo wa madaktari, "tutawafuta kazi endapo hawatarejea kazini kufikia kesho". Pinda ni mtu mzima na anastahili kuitwa babu lakini kinyume na matarajio yangu anatenda matendo yasiyo ya kiungwana.

Tatizo kubwa la PM wetu ni kutojiamini ndio sababu ya kauli zake tata. Raisi wetu Mhe Jakaya Mrisho Kikwete anapata kuendesha serikali yake kwa sababu ya kuwa na PM wa namna hii tofauti na kipindi cha EL.
 
Waziri Mkuu Mizengo Pinda amesema anakerwa na kitendo cha wabunge wa UKAWA kususia bunge mara kwa mara na kutoka nje na sasa serikali imegundua tiba yake.

Waziri Mkuu amesema Serikali imeamua kumuomba spika ili itungwe sheria ya kuwakataza kabisa wabunge kususia hovyo bunge na kutoka nje vinginevyo wakabiliwe na adhabu kali.

Waziri Mkuu amesema kususia bunge mara kwa mara wabunge wa UKAWA kimekuwa kitendo kinachomuumiza kichwa kwa muda mrefu na ndiyo maana anadhani sheria hiyo ikiletwa bungeni na kuridhiwa itakuwa muafaka kubiliana na wabunge wa UKAWA.

Waziri Mkuu Pinda alitoa kauli hiyo juzi baada ya Wabunge wa UKAWA kususia Bajeti ya Wizara ya Nishati na Madini na ktoka nje wakiongozwa na Kiongozi wao Freeman Mbowe.

Source:Nipashe.

Udhaifu wa CCM una tupeleka pabaya sana,kila kitu kinaenda kiudhaifu dhaifu tu.
 
Tatizo kubwa la PM wetu ni kutojiamini ndio sababu ya kauli zake tata. Raisi wetu Mhe Jakaya Mrisho Kikwete anapata kuendesha serikali yake kwa sababu ya kuwa na PM wa namna hii tofauti na kipindi cha EL.

Udhaifu wa jk una tupeleka pabaya sana,kila kitu kinaenda kiudhaifu dhaifu tu.
 
Back
Top Bottom