Mkuu hizo kubwa bei ikoje ?Ilikuwa zamani lkn sasa kuna zike toyo za mataili 3 zimechukua nafasi kubwa sana sehemu ya guta,lkn pia inategemea na mazingira uliokuwapo ,nakushauli kama unayo pesa nunua ile tena kuna toleo jipya ,zina nguvu kama keri na inabeba mzigo mkubwa zaid ya keri
Sent using Jamii Forums mobile app
Keri ndo kitu gani?Ilikuwa zamani lkn sasa kuna zike toyo za mataili 3 zimechukua nafasi kubwa sana sehemu ya guta,lkn pia inategemea na mazingira uliokuwapo ,nakushauli kama unayo pesa nunua ile tena kuna toleo jipya ,zina nguvu kama keri na inabeba mzigo mkubwa zaid ya keri
Sent using Jamii Forums mobile app
Keri ni gari ndogo zile kwa sasa ni nyingi sanaaaaaaa zipo kama center ila zenyewe ni ndogooooo uwezo wake wa kubeba mzigo ni tani moja,Keri ndo kitu gani?
Una maanisha " kirikuu"? [emoji1787][emoji1787][emoji1787]Keri ni gari ndogo zile kwa sasa ni nyingi sanaaaaaaa zipo kama center ila zenyewe ni ndogooooo uwezo wake wa kubeba mzigo ni tani moja,
Sent using Jamii Forums mobile app
Zinaitwaje jinaIlikuwa zamani lkn sasa kuna zike toyo za mataili 3 zimechukua nafasi kubwa sana sehemu ya guta,lkn pia inategemea na mazingira uliokuwapo ,nakushauli kama unayo pesa nunua ile tena kuna toleo jipya ,zina nguvu kama keri na inabeba mzigo mkubwa zaid ya keri
Sent using Jamii Forums mobile app
Ni Suzuki carry
Keri ni gari ndogo zile kwa sasa ni nyingi sanaaaaaaa zipo kama center.