Pikipiki na Sheria za barabarani | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Pikipiki na Sheria za barabarani

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by SinaChama, May 3, 2012.

  1. S

    SinaChama Senior Member

    #1
    May 3, 2012
    Joined: May 1, 2012
    Messages: 104
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 45
    Inashangaza kuona Pikipiki zinaendeshwa kwa uvunjaji mkubwa wa sheria, na maranyingine mbele ya polisi wa barabarani.
     
  2. kivyako

    kivyako JF-Expert Member

    #2
    May 3, 2012
    Joined: Feb 2, 2012
    Messages: 5,721
    Likes Received: 1,252
    Trophy Points: 280
    Polisi wenyewe wanabebwa mshikaki, kwa raia itakuweje?
     
  3. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #3
    May 3, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 29,265
    Likes Received: 4,245
    Trophy Points: 280
    yaani hawa pikipiki ni headache kubwa sana kwa kweli
     
  4. luck

    luck JF-Expert Member

    #4
    May 3, 2012
    Joined: Oct 3, 2009
    Messages: 554
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 45
    Hujachunguza vizuri.
    Madereva wa magari ya serikali ndio wanaoongoza kuvunja sheria za usalama barabarani.Hao waendesha pikipiki tatizo lao hawazijui sheria za usalama barabarani na wengi wao hata leseni hawana.
     
Loading...