PROF MUDI DULA
Member
- Oct 29, 2012
- 86
- 4
Pikipiki aina ya BOXER inauzwa kwa bei ya shilingi milioni moja na laki saba (1.7 milion Tanzania shiling).
SIFA ZA PIKIPIKI.
Pikipiki imetumika kiustaarabu kwa muda wa miezi mitano tu (tokea mwezi wa tano mwaka huu), na haina matatizo yoyote yale.
Kimwonekano wa nje na ndani bado mpya na ina hati zote za umiliki, na imekatiwa bima.
MAHALI NA MAWASILIANO.
Pikipiki inapatikana DSM TMK, pia unaweza kupiga simu no. 0653422776.
NYONGEZA MUHIMU.
Bei iliotajwa hapo juu haiwezi ikapungua hata kidogo kutokana na ubora wa pikipiki hio.
SIFA ZA PIKIPIKI.
Pikipiki imetumika kiustaarabu kwa muda wa miezi mitano tu (tokea mwezi wa tano mwaka huu), na haina matatizo yoyote yale.
Kimwonekano wa nje na ndani bado mpya na ina hati zote za umiliki, na imekatiwa bima.
MAHALI NA MAWASILIANO.
Pikipiki inapatikana DSM TMK, pia unaweza kupiga simu no. 0653422776.
NYONGEZA MUHIMU.
Bei iliotajwa hapo juu haiwezi ikapungua hata kidogo kutokana na ubora wa pikipiki hio.