NIGGA
JF-Expert Member
- Jan 23, 2013
- 1,239
- 641
Wakuu nahitaji pikipiki aina ya BOXER BM 150 kwa dau la 1.2m hapo juu
kama unayo na unahitaji kuiuza ni PM fasta
iwe kwenye hali nzuri,nataka serious seller only
iwe na document zote...SINA LONGO LONGO
NIKIIPENDA NI HAPO HAPO TUNAMALIZANA
Niko dar....
Wote mnakaribishwa
kama unayo na unahitaji kuiuza ni PM fasta
iwe kwenye hali nzuri,nataka serious seller only
iwe na document zote...SINA LONGO LONGO
NIKIIPENDA NI HAPO HAPO TUNAMALIZANA
Niko dar....
Wote mnakaribishwa