stineriga JF-Expert Member Joined Jun 20, 2012 Posts 2,172 Reaction score 892 Jun 24, 2012 Thread starter #2 PoLisi wanapowaonea raia nao raia kuchoka kuonewa..
Radhia Sweety JF-Expert Member Joined Aug 10, 2011 Posts 4,433 Reaction score 1,772 Jun 25, 2012 #3 Subiri huyo polisi ageuke hapo kama huyo mama hajaliwa tigo hadharani sijui.
MadameX JF-Expert Member Joined Dec 27, 2009 Posts 7,792 Reaction score 3,860 Jun 25, 2012 #4 Kwani polisi ni nani...watu wakikasirika au wakinyimwa haki zao kama haya yanatokea.
Ndahani Platinum Member Joined Jun 3, 2008 Posts 18,162 Reaction score 9,192 Jun 25, 2012 #5 Polisi shirikishi hiyo
stineriga JF-Expert Member Joined Jun 20, 2012 Posts 2,172 Reaction score 892 Jun 25, 2012 Thread starter #6 Radhia Sweety said: Subiri huyo polisi ageuke hapo kama huyo mama hajaliwa tigo hadharani sijui. Click to expand... mazaa hayupo peke yake, huo umati wote utamchana-chana bila chenga, pona yake ni kusepa kwa speed ya hatari la sivyo anaweza uawa na wenye hsira kali..!!
Radhia Sweety said: Subiri huyo polisi ageuke hapo kama huyo mama hajaliwa tigo hadharani sijui. Click to expand... mazaa hayupo peke yake, huo umati wote utamchana-chana bila chenga, pona yake ni kusepa kwa speed ya hatari la sivyo anaweza uawa na wenye hsira kali..!!