Picha za Vurugu za KARIAKOO | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Picha za Vurugu za KARIAKOO

Discussion in 'Jamii Photos' started by MaxShimba, Oct 19, 2012.

  1. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #1
    Oct 19, 2012
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,816
    Likes Received: 121
    Trophy Points: 160
    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]




    [​IMG]
    [​IMG]
     
  2. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #2
    Oct 19, 2012
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,816
    Likes Received: 121
    Trophy Points: 160
    [​IMG]

    [​IMG]
     
  3. Mtingaji

    Mtingaji JF-Expert Member

    #3
    Oct 19, 2012
    Joined: Sep 28, 2012
    Messages: 1,217
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Nikiwauliza Waislamu, inakuwaje mnakuwa na vurugu namna hii, kwanini msitafakari kimetokea kwa ajili gani, mnakurupuka kuanza kuchoma Makanisa. Wao wanajibu-wanaofanya vurugu na kuchoma Makanisa ni WAHUNI!

    Kwa hiyo Uislamu ni UHUNI kwa kuwa hakuna Mwislamu anaye kubali kuwa kitendo cha kuchoma Makanisa ni sahihi!
     
  4. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #4
    Oct 19, 2012
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,816
    Likes Received: 121
    Trophy Points: 160
    [​IMG]

    [​IMG].


    [​IMG].

    [​IMG].

    [​IMG].

    [​IMG].
     
  5. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #5
    Oct 19, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 37,534
    Likes Received: 21,016
    Trophy Points: 280
    kuna baadhi ya picha sio za leo
    mnazidisha tu chumvi...
     
  6. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #6
    Oct 19, 2012
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,816
    Likes Received: 121
    Trophy Points: 160
    [​IMG]

    [​IMG]
     
  7. Obama wa Bongo

    Obama wa Bongo JF-Expert Member

    #7
    Oct 19, 2012
    Joined: May 10, 2012
    Messages: 4,467
    Likes Received: 1,348
    Trophy Points: 280
    picha nyingine mbuzi mzee unatuuza ,ni zazamani sana!
     
  8. L

    Loy MX JF-Expert Member

    #8
    Oct 19, 2012
    Joined: Mar 26, 2012
    Messages: 1,265
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    kuna baadhi ya picha zinaleta uchochezi
     
  9. betlehem

    betlehem JF-Expert Member

    #9
    Oct 19, 2012
    Joined: May 9, 2012
    Messages: 7,004
    Likes Received: 1,456
    Trophy Points: 280
    hii picha ya watu wenye bango la kijani si ya leo.watu hawahwezi kubeba bango kama hilo kwenye maandamano.
     
  10. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #10
    Oct 19, 2012
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,816
    Likes Received: 121
    Trophy Points: 160
    [​IMG]Hili lilikuwa tangazo kwa ajili ya maandamano ya leo.[​IMG]Magari ya Jeshi la Wananchi yakipita katika mitaa ya Kariakoo kuwataarifu wananchi kutawanyika eneo hilo.
    Baada ya baadhi ya waumini wa dini ya Kiislamu kutawanywa kwa mabomu na askari wa Kikosi cha Kutuliza Ghasia hapo awali, kwa sasa waumini hao wanajipanga kuvamia kituo cha polisi mtaa wa Msimbazi wakiwa katika makundi makundi mikononi wakiwa na mawe na wakiimba nyimbo. Awali magari ya Jeshi la Wananchi yalipita mitaa ya Kariakoo yakiwa na wanajeshi waliokuwa wakiamuru wananchi kutawanyika lakini hali inaonekana kubadilika maana kwa sasa waumini hao wanajikusanya upya kutimiza azma yao ya kuandamana mara baada ya kumaliza swala ya saa 10 katika msikiti wa Idrissa uliopo Kariakoo. Baadhi ya madai ya waumini hao ni KUKAMATWA SHEIKH PONDA, KUTOONEKANA KWA SHEIKH FARIDI WA ZANZIBAR NA KUKOJELEWA QURAN.
     
  11. ndenga

    ndenga JF-Expert Member

    #11
    Oct 19, 2012
    Joined: Dec 20, 2010
    Messages: 1,658
    Likes Received: 317
    Trophy Points: 180
    Kama serikali haitakuwa makini na kusimamia sheria za nchi yetu pamoja na kufanya maamuzi magumu, na hasa kwa viongozi walio Waisilamu kuwaambia ukweli Waisilamau wenzao hakika hizi propaganda za akina Shekhe Ponda na wenzake zikiingia vizuri kwenye vichwa vya Waisilamu walio wengi tena ambao maisha yameshawashinda ujue Tanzania itazalisha magaidi wengi kuliko hata Somalia na Afghanistan. Naanza kuona umoja na amani yetu ikipotea. Huku chuki na visasi vikianza kukua kwa kasi sana katika jamii yetu, JK need to do something here.
     
  12. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #12
    Oct 19, 2012
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Wewe kweli ni Mbuzi Mzee

    Hizi picha za zamani, Hii hapa chini ni wakati wamachinga walipoleta vurugu Kariakoo

    [​IMG]
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  13. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #13
    Oct 19, 2012
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,816
    Likes Received: 121
    Trophy Points: 160
    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]
     
  14. jan jimy

    jan jimy New Member

    #14
    Oct 19, 2012
    Joined: Jul 24, 2012
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kaz ipo..ngoja niend gym.coz kshanukaa.
     
  15. sifongo

    sifongo JF-Expert Member

    #15
    Oct 19, 2012
    Joined: Jun 5, 2011
    Messages: 4,529
    Likes Received: 2,219
    Trophy Points: 280
    Hata sijaona wa ku -do something, zaidi atakuambia ni upepo tu.
     
  16. C

    CABONDIOXIDE Member

    #16
    Oct 19, 2012
    Joined: Oct 17, 2012
    Messages: 23
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ni matatizo ya kufuata mkumbo tu,juzi waliandamana kisa ooh kuna muvi imemkashifu mtume,ukiwauliza hao waandamanaji wenyewe kuwa ni wangapi wameiona hiyo muvi na mtume kakashifiwa vipi hawajui,sasa huu ni ulimbukeni unaosababishwa na kutokua na elimu,amkeni waislam wa tanzania acheni kugeza vitu visivyokua na maana
     
  17. Chum Chang

    Chum Chang JF-Expert Member

    #17
    Oct 19, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 1,001
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Uchochezi wenu utawaghalimu nyinyi wenyewe
     
  18. chitambikwa

    chitambikwa JF-Expert Member

    #18
    Oct 19, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 3,940
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    JWTZ ,thanks very much
     
  19. Hansy wa East

    Hansy wa East JF-Expert Member

    #19
    Oct 19, 2012
    Joined: Jul 8, 2012
    Messages: 419
    Likes Received: 148
    Trophy Points: 60
    Kwenda kafiri wewe!
     
  20. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #20
    Oct 19, 2012
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,816
    Likes Received: 121
    Trophy Points: 160
    [​IMG]
     
Loading...