picha za uhuru zinaongea zenyewe.partII | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

picha za uhuru zinaongea zenyewe.partII

Discussion in 'Jamii Photos' started by figganigga, Dec 10, 2011.

  1. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #1
    Dec 10, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,904
    Likes Received: 3,530
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
    Askari wakipita mbele ya jukwaa Kuu na kutoa heshima kwa Rais.
    [​IMG]
    Askari wakipita na kutoa heshima Jukwaa kuu.
    [​IMG]
    [​IMG]
    [​IMG]

    [​IMG]
    [​IMG]


    [​IMG]
    [​IMG]
    [​IMG]
    [​IMG]
    [​IMG]
    [​IMG]
    [​IMG]
    [​IMG]
    [​IMG]
    [​IMG]
    [​IMG]
    [​IMG]
    [​IMG]

    [​IMG]
    [​IMG]
    [​IMG]
    [​IMG]
    [​IMG]
    Mbwa akimpiga mtama mwalifu wakati wa lieso ya mbwa waliofundishwa kudhbiti waarifu, wakati wa sherehe hizo.
    [​IMG]
    Rais Jakaya Kikwete, akiingia uwanjani kwa kutuia gari la wazi.
    [TABLE="class: tr-caption-container, align: center"]
    <TBODY>[TR]
    [TD][​IMG]
    [/TD]
    [/TR]
    </TBODY>[/TABLE]

    MIA
     
  2. Limbani

    Limbani JF-Expert Member

    #2
    Dec 10, 2011
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 1,412
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    Ahsante mkuu, picha nzuri kwa kumbukumbu ya miaka 50 ya Tanganyika!!
     
  3. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #3
    Dec 10, 2011
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 8,691
    Likes Received: 3,574
    Trophy Points: 280
    Hawa wakomavu hawa makomandoo ni balaa!!!heri wawe wanaenda kusaidia kulinda amani tu maana watafanya mazoezi tuuu hawayatumii popote!!
     
  4. W

    Wink Member

    #4
    Dec 10, 2011
    Joined: Nov 11, 2011
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sasa ndio wanamtisha nani? mi hata sitishiki.
     
  5. C

    Chumbageni Member

    #5
    Dec 10, 2011
    Joined: Oct 27, 2010
    Messages: 82
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Miaka 50 ya Tanzania jamani si bado!
     
  6. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #6
    Dec 10, 2011
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
    nadhani wale wa zambarau ndio makomandoo, au sio?
     
  7. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #7
    Dec 10, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 34,421
    Likes Received: 11,274
    Trophy Points: 280
    wanavunja vigae
     
  8. LEGE

    LEGE JF-Expert Member

    #8
    Dec 10, 2011
    Joined: Oct 14, 2011
    Messages: 4,542
    Likes Received: 4,243
    Trophy Points: 280
    kweli tz tumechoka kweli kama ndio makomandoo wale wa tz ni upupu m2pu.
    Nilipoteza mda wangu buree kuangalia upuzi 2 ule walio onyesha cjaona chochote cha ajabu pale zaid ya kujamba jamba 2.

    Hivi ni kipi cha ajabu walicho kifanya mpaka mnawasifu????
     
  9. MGAWARIZIKI

    MGAWARIZIKI JF-Expert Member

    #9
    Dec 10, 2011
    Joined: Dec 16, 2010
    Messages: 306
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Walionifurahisha sana ni hao makomandoo wanaovunja tofali na jwtz kwa ujumla ila hao polisi wa kawaida hamna kitu hapo vitambi tu!
     
  10. AirTanzania

    AirTanzania JF-Expert Member

    #10
    Dec 10, 2011
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 949
    Likes Received: 152
    Trophy Points: 60
    Mbona Bendera yetu ya Tanganyika haipo? Naitaka Tanganyika yangu. Ni Siku ya Tanganyika sio Tanzania
     
  11. omujubi

    omujubi JF-Expert Member

    #11
    Dec 10, 2011
    Joined: Dec 6, 2011
    Messages: 4,144
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    kama kuna mwenye picha moja iliyokuwa ikimuonyesha mama Zhakia Meghji naomba aiweke
     
  12. AirTanzania

    AirTanzania JF-Expert Member

    #12
    Dec 10, 2011
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 949
    Likes Received: 152
    Trophy Points: 60
    Wakomavu watakuwa hao? Wapumbavu, Kwa ujumla Jeshi hatuna bali tuna wakabaji na waibaji wa Rasilimali. Jeshi letu halina Vifaa vya Kisasa kama ikitokea tukiingia kwenye vita sijui hao wavunja matofali na mbao kama watatumia hao matofali kupigana. Ujinga mtupu na aibu
     
  13. Jeji

    Jeji JF-Expert Member

    #13
    Dec 10, 2011
    Joined: Jun 28, 2011
    Messages: 1,983
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Mia ahsante kwa picha.
     
  14. driller

    driller JF-Expert Member

    #14
    Dec 10, 2011
    Joined: Aug 25, 2011
    Messages: 1,119
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    duh jamani hawa wanajeshi wamejitahidi japo ni kidogo ila wamejitahidia jamani..!
     
  15. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #15
    Dec 10, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,904
    Likes Received: 3,530
    Trophy Points: 280
    angalia kwenye majukwaa. watu wamezungukwa na rangi za bendela ya Tanganyika. Mia
     
  16. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #16
    Dec 10, 2011
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,753
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    Upotevu wa hela tuu ovyoo
     
  17. l

    lubazi Senior Member

    #17
    Dec 10, 2011
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 135
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
  18. l

    lubazi Senior Member

    #18
    Dec 10, 2011
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 135
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
  19. F

    FUSO JF-Expert Member

    #19
    Dec 10, 2011
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 10,127
    Likes Received: 560
    Trophy Points: 280
    [​IMG]


    Hii inanikumbisha wakati wa pass over parade pale Makutupola JKT - OP vyama vingi, hicho ndicho kilinipa raha kukumbuka maisha ya ukuruta na private.
    Kwa wale tulikuwa pamoja mzee Malecela ndiyo alifunga gwalide letu kwa niaba ya vikosi vyote Tanzania nzima. Meja General Makame Rashid alikuwa na sisi wiki moja kabla ya li-gwalide, kweli kazi tuliyoifanya that day its almost the same like this.
     
  20. dubu

    dubu JF-Expert Member

    #20
    Dec 11, 2011
    Joined: Oct 18, 2011
    Messages: 3,026
    Likes Received: 328
    Trophy Points: 180

    jicho kodo.polen
     
Loading...